Massage Quận 3 Report bé 99 tại sg đỉnh của chóp , tuyệt zời ông mặt trời luôn

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 407

Đức Hậu

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
8
0
1
ay mưa rãnh rổi ko việc j làm nên lết xác ghé sai gon 204 ng thị minh khAI thư giãn cho khoẻ ng.
Cơ sở thì vẫn như thế ko có j thay đổi. Lần này b.é 99 trống nên book vé vs b.é lun.
Lên phòng ngồi tý thì b.é. Mj đầu nc cũng nhiệt tình thân thiện
Xông hơi 1 lát ra lau mình cho khô ngồi tâm sự này nọ. Tới tiết mục tắm tiên thì cũng như các b.é khác rất nhiệt tình nha các bác. Thư giãn tại bồn thì hỡi ôi chịu ko nổi mấy kill của b.é thế là mình đầu hà.ng out lun lần 1.
Mát xa khoẻ lục vừa đủ thoải mái thư giãn gân cốt đúng nghĩa mát xa khoẻ ak.
Phần mát xa mệt thì e xin nói cực mệt vs b.é lun, thái này nọ làm thằng nhỏ e phải thức dậy lun ak.
Thế là thư giãn làn 2 bắt đầu vs màn bj, hj, nút trứng cút, lau trụ, 69, nói chung rất nhìu kill mà e ko bít gọi là j lun. Cúi cùng đầu hà.ng lần 2 vs b.é
Quánh giá chung
Cơ sở vật chất ok
V1 xinh chuẩn
V2 mịn màn
V3 ngo.n
V4 cực ngo.n
Thiệt hại tip có bonus thêm xin đc giấu ak

Massage Saigon Star

Tham Mưu
Cơ sở Massage
10/8/22
10
0
1
ay mưa rãnh rổi ko việc j làm nên lết xác ghé sai gon 204 ng thị minh khAI thư giãn cho khoẻ ng.
Cơ sở thì vẫn như thế ko có j thay đổi. Lần này b.é 99 trống nên book vé vs b.é lun.
Lên phòng ngồi tý thì b.é. Mj đầu nc cũng nhiệt tình thân thiện
Xông hơi 1 lát ra lau mình cho khô ngồi tâm sự này nọ. Tới tiết mục tắm tiên thì cũng như các b.é khác rất nhiệt tình nha các bác. Thư giãn tại bồn thì hỡi ôi chịu ko nổi mấy kill của b.é thế là mình đầu hà.ng out lun lần 1.
Mát xa khoẻ lục vừa đủ thoải mái thư giãn gân cốt đúng nghĩa mát xa khoẻ ak.
Phần mát xa mệt thì e xin nói cực mệt vs b.é lun, thái này nọ làm thằng nhỏ e phải thức dậy lun ak.
Thế là thư giãn làn 2 bắt đầu vs màn bj, hj, nút trứng cút, lau trụ, 69, nói chung rất nhìu kill mà e ko bít gọi là j lun. Cúi cùng đầu hà.ng lần 2 vs b.é
Quánh giá chung
Cơ sở vật chất ok
V1 xinh chuẩn
V2 mịn màn
V3 ngo.n
V4 cực ngo.n
Thiệt hại tip có bonus thêm xin đc giấu ak
Dạ cảm ơn anh đã tin tưởng và đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , chúc mừng anh có buổi trải nghiệm vui vẻ ạ .Rất mong sẽ tiếp tục được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Giờ mới biết NTMK có massage luôn á Pí Kà

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Đù nhiều service dữ vậy bác nghe muốn xách đít qua đó luôn quá

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
Hình mẫu của Nghé đâu làm sao Nghé có thể tự tưởng tượng ra bé được với nhiều dịch vụ như thếếế

Mở ảnh nền