Massage Hà Nội Report bé 12 dính như sam

Massage Hà Nội

Lượt xem: 492

nguyễn văn nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
sáng nay lên diễn đàn thấy trúng được cái code nên tranh thủ chiều chạy qua xả xui kèo banh hôm qua luôn.
đến cơ sở Số 86-Đường 23-Tp Giao lưu vào buổi trưa chiều nên thời tiết còn khá hầm hực , tới làm ba cái thủ tục quen thuộc rồi lên phòng luôn may là phòng còn trống , à lúc nói chuyện với lễ tân thì được bạn tư vấn cho bé mới 12 face xinh , dễ thương này kia … nghe phát là biết đúng gu ròi nên quốc luôn
lên phòng xông cho đỡ lạnh , vừa mới xông được tí thì bé bước vào. 1 cô gái có dáng người nhỏ con , kute phô mai que bước vào , lòng tui nao núng quá nên ngồi tí xíu ra là khám bé bé ra sao liền , ra ngoài bé lấy khăn lau khô người , rồi bé mời mình ra ghế ngồi hỏi thăm , đấm bóp vài nhịp rồi mình chuyển vào bồn luôn
vào bồn bé tắm khá kỹ càng , phần này có vẻ là phần sướng mắt nhất , từ góc nhìn của 1 thằng đang phê như tui thì tui thấy dáng người nhỏ nhắn , làn da trắng trẻo , khuôn mặt có nét dễ thương và kèm theo những đường cong uốn lượn trên cơ thể của em , vừa tắm xong em bắt đầu tấn công vào chú chym nhỏ của tui , bé làm có làm mấy bài trườn , BJ , HJ nhẹ à , mà tại tui íu quá nên shot đầu tui out nhanh lắm các bác kkk.
khỏe : bé làm khá ổn , đi đủ lực , chịu khó bắt chuyện với tui lắm các ông ơi , ở ngoài nóng nực khó chịu bao nhiêu dô trỏng với bé thì lại dễ chịu sung sướng bấy nhiu kkk.
mệt : em mở combat bằng những nụ hôn nhẹ nhàng kích thích , sau đó em dùng lưỡi đảo đều đi khắp cơ thể , cảm giác ướt át mà được người khác hành sự nữa cảm giác nó phê gì đâu á anh em , đi lưỡi xong em thoa đều dầu nuru lên người cùng với cặp núi hoa quả sơn em bắt đầu trườn bò lê lết lên người tui , trườn qua trườn lại giữa con chym đang được ngóc đầu thẳng lên trời , đang trong tư thế nằm sấp đột nhiên bé hôn lên cổ rồi chuyển dần xuống phần thân dưới . cảm giác nhìn bé bú chym 1 cách Nhồm nhoàm trông rất nứng luôn các bác , tự nhiên quên mất là vé có bài 69 đợi tới khi bé hỏi r mình mới nhớ . nảy khám phá núi rồi giờ tới khám phá khe suối, nguồn nước nhiêu vô biên , mang trong mình dòng nước ấm áp làm tui khó kiềm được nên úp cái mặt vào để húp lun. hòa hợp thế 69 cx dc kha khá thời gian thì mình out nốt shot 2 luôn các bác.

Mở ảnh nền