Massage Quận 7 Report bắn xả hết sau khi nhịn

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 345

hải vũ

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
3
3
Xin chào các đồng râm, lại là tao đây. Hôm nay mới có dịp bình tâm ngồi lên rp cho các amh em 1 bé theo tui là ngon cơm nhất trước giờ tao từng đi.
Số là bủi trưa nóng nực quá, cảm thấy khá là bứt rứt trong người. Dạo quanh thì thấy có cs đăng bé mới có vẻ trẻ nên thui bấm cái bụng vào test thử.
Chà Chà nghe thằng em ở văn phòng giới thiệu lắm, tao cũng bán tín bán nghi. lên phòng làm lon bò húc thì tầm 5p bé lên. Đập vào mắt tao cặp vú săn chắc vừa tay với cái núm nâu nhạt xinh xắn đến ngất ngây, điểm mạnh nhất là cặp mông to cực, tròn lẳng lán mịn màng đến từng cm, kích thích chiếc lưỡi tham lam liếm lên đó...Đôi bàn tay vuốt ve cơ thể, hơi thở sảng khoái của sự kích thích, con cu đã căng cứng, em thích thú mê say với từng nhịp mút nhẹ nhàng, liếm lên cái đầu khất đã rỉ nước, đôi bờ môi êm ái với nhịp điệu ướt át.Cặp mông to tròn tạo nên âm thanh chan chát của từng nhịp nắc, đầy khoái cảm và đê mê, dập một cách mạnh mẽ, cái âm đạo ướt đẫm dâm thủy co bóp từng nhịp nuốt trọn từng dòng tinh đang bắn xối xả.
Phần massage khỏe trên giường, đá nóng, thảo dược đầy đủ. Em đấm lực, bấm huyệt xoa bóp bẻ khớp đủ 72 tuyệt kĩ, cơ gân xương khớp giãn ra hết luôn, cân tất cả các thể loại nhức mỏi nha ae.
Trườn Thái-nuru: tao thích nhất là phần này, body em trắng muốt, 3 vòng mượt mà, 2 trái đào trườn lên trườn xuống kết hợp với lưỡi nó phê thôi rồi, đã vậy còn bonus thêm quả âm thanh đầy nhục dục “ư ư…kimochi…” cảm giác cứ như đang đóng JAV. BJ thì ngậm lút cán, rà lưỡi lực, thấm lắm ae ạ, tao chỉ dc 10’, em mà ko thương chắc chỉ dc 5’ quá.
Xong xuôi em còn ngồi nói chuyện, bóc trứng, mời tao uống nước cho khỏe rồi mới ra về.

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
Phần massage khỏe trên giường, đá nóng, thảo dược đầy đủ. Em đấm lực, bấm huyệt xoa bóp bẻ khớp đủ 72 tuyệt kĩ, cơ gân xương khớp giãn ra hết luôn, cân tất cả các thể loại nhức mỏi nha ae.
quan trọng là phần mệt như nào
chứ cái này thì k quan trọng lắm:baddog06:

Mở ảnh nền