Massage Tân Phú HOT Report ấn tượng với em 02 này

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 449

David Nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
3
3
Chờ bao lâu không đáng sợ, sợ để em đợi đến 3 giờ, nay ngày đẹp trời nam được dành ưu ái để được trải nghiệm.

Số báo danh mang tên 02 tổng quát trước khi vào bài viết thì sẽ là Xinh - Vui tươi - Sv đỉnh nhiều bài bản - ngực real còn đẹp - Massage khoẻ tốt
Có nhiều chiêu lạ đáng để anh em tìm hiểu và trải nghiệm.

Bước vào phòng thì thấy khá dễ chịu bởi sạch và thơm

Sau 1 hồi ngồi tâm sự thì toi vác em vào bồn như bao cô gái khác.

cái bài mơn trớn để tăng khoái cảm thì chắc anh em ai cũng trải qua rồi nhưng đến khoản BJ của em này thì lạ lắm về đến nhà rồi vẫn chưa giải đáp được kiểu có cảm giác lạ và chân thật như QH ~~ dễ bị hạ đo ván mặc dù tinh thần thép

Đến màn shot 2 ưu điểm của em này là Massage khoẻ rất nhiều bài và chuẩn chỉ mấy bác mệt mỏi tới gặp em này xả stress là chuẩn luôn bẻ lưng rồi bấm bóp v.v k thiếu điểm nào trên cơ thể còn thêm quả thông tắc mạch máu đông nữa =)).

Đến màn Nuru thì do em ấy có nhiều kinh nghiệm từ trước nên không bỏ sót điểm nào trên cơ thể , hay cười với khách và kiểu phong rách khẩu âm như JAV nhật bản

WC , CIA siêu đỉnh , chân thực không công nghiệp làm xao xuyến thằng em mặc dù vừa xong shot 1 đang mệt , vẫn là cái bài BJ ấy khi lên giường thì còn đáng sợ hơn cho cảm giác chân thật và khoái cảm

Do bận việc nên không ngồi được hết 2 tiếng thì đành tắm rửa và chào tạm biệt nhau để về kết thúc 1 buổi test, Số tuy mới nhưng kinh nghiệm thì không thua kém gì những cây cổ thụ ở đây , Một mã số đáng để thử và trải nghiệm nhiều khung bậc cảm xúc. Mời các bác qua emmy tp để trải nghiệm mã số 02 đầy thú vị này!

đạt luận

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
20
0
3
bao nhiêu anh em rv bên emmy này rồi
mà nói chung thì emmy đĩnh vc ae à

ánh dương

Binh Nhì
Lão Làng Massage