Massage Gò Vấp Report ăn chơi an toàn mà sướng vcl

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 319

Nguyễn Chương

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
13
0
1
Chào toàn thể đồng râm diễn đàn congdongthugian nhé
Vừa mới tranh thủ xả lũ cứu thân gặp được bé quá ưng ý, hài lòng tuyệt đối với em gái quá ngoan lại không thiếu độ râm thế là gặp em xong đắm đúi nguyên một đêm, ae nào gặp em rồi chắc cũng cùng cảnh ngộ, thằng nhỏ ngoắc ngoẽo luôn vì em bj quá đỉnh.
Đến nơi check code này nọ book ktv lên phòng xông 1 lát thì đc lễ tân lên tận phòng tặng cho 2 cái thẻ vip mlem mlem liền .

Tầm 5p bé vào bé đang loay hoay chỉnh cái gì mà mình đi ra làm bé giật mình này chắc bả giả bộ quá . Locker trước đó đã bật nước trước rồi nên là bé dìu t vào tắm luôn nói chuyện vs bé 1 lúc thì nghe được câu.

Xong xuôi bé dẫn t ra ghế làm shot đầu. t tưởng shot đầu làm trong bồn chứ.
Massage khoẻ bé làm rất chuyên nghiệp xương cốt kêu răng rắc bé bẻ cổ t cho thì mém gãy luôn cổ. Vừa massage bé vừa tâm sự đủ chuyện bé kể bé gặp nhiều khách quậy rồi bị cắn bấu xé. Mấy ông đi massage nhẹ nhàng vs các bé thôi mấy ông làm vậy rồi mấy bé khó chịu xong bắt đầu lên mạng bốc phốt mấy bé thì coi được sao.

Massage mệt bé đổ dầu nuru liếm từ chân lên tai liếm hết mọi ngóc ngách trên body t liếm tới đâu là rùng mình tới đó . t càng rùng mình chỗ nào là bé càng ghẹo thêm chỗ đó bé rất nhây mà t rất thích . lật người lại bé trườn V1 căng tròn của bé cảm nhận đầu ti rất phê sau đó thì bé chà V4 rồi đến V3. mình thích chà V3 mà bé chà V3 kh được nhẹ nhàng và có vẻ nhanh quá chưa cảm nhận sung sướng phần đó lắm.Mong lần sau gap lại bé chà chậm lại 1 chút nua .
Xong thì bé làm shot 2 cho mình vs thế 69. Tầm 10p là t out shot 2 mà lúc ra thì bé vẫn kh tha . Đúng là cái CIA của bé nó khác lạ thật sự ai đi bé rồi chắc hẳn đã biết và đều xin bé tha cho

lananhh

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/7/23
22
1
3
Đang chán a nào call thì ib e nha telegram anhanh2k2

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
Massage mệt bé đổ dầu nuru liếm từ chân lên tai liếm hết mọi ngóc ngách trên body t liếm tới đâu là rùng mình tới đó . t càng rùng mình chỗ nào là bé càng ghẹo thêm chỗ đó bé rất nhây mà t rất thích . lật người lại bé trườn V1 căng tròn của bé cảm nhận đầu ti rất phê sau đó thì bé chà V4 rồi đến V3. mình thích chà V3 mà bé chà V3 kh được nhẹ nhàng và có vẻ nhanh quá chưa cảm nhận sung sướng phần đó lắm.Mong lần sau gap lại bé chà chậm lại 1 chút nua .
Xong thì bé làm shot 2 cho mình vs thế 69. Tầm 10p là t out shot 2 mà lúc ra thì bé vẫn kh tha . Đúng là cái CIA của bé nó khác lạ thật sự ai đi bé rồi chắc hẳn đã biết và đều xin bé tha cho
nghe rất là cuốn hút nha mày

Mở ảnh nền