Massage Quận 5 Report ẩn bóng lâu lâu xuất hiện cái thôi kkk

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 214

Tố lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Chào anh em đồng dâm thân mến. Hôm nay t trở lại diễn đàn sau thời gian dài vắng bóng vì bận công việc riêng.
Lần trở lại này đầy nhục dục và lợi hại hơn xưa với kĩ năng và độ dâm thì đã nhiều anh em trên diễn đàn đi và viết repost kiểm chứng anh em có thể tìm kiếm và đọc thêm chứ giờ để dùng từ ngữ diễn tả thì tutu lại lên cơn nứng thì khổ hehe.
anh em thoải mái qua check và trải nghiệm nhé.
anh em sắp xếp qua thăm BigBang để có những phút giây ngọt ngào đầy nhục dục và thoả mãn nhé.
cảm ơn anh em rất nhiều. đầu tiên là về body bé ktv thân hình loli teen, da dẻ mịn màng, cũng khá cao à.
Face 8/10, môi dày bắp tới tú.
V1 real, vừa tay 8/10
V2 có tý lipid 7/10
V3 săn chắc, có độ vang 8/10
V4 9/10 thơm , khít, sạch sẽ gọn gàng, chịu. có điều ca cuối của pé hay sao mà nước hơi ít nha.
Massge khỏe: pé làm nhiệt tình, skill tạm ổn thôi k phải điểm mạnh. t cũng k quan trọng phần khỏe lắm nên bỏ qa.
Massage mệt: full service nha ae, hôn môi, cháo lưỡi, wc, cia , nuru đầy đủ. Điểm mạnh là lưỡi đi tới đâu phê tới đó, cháo lưỡi no nê xi mê luôn, cũng giống pé 10 vô chủ yếu ăn cháo là chủ yếu.
Thái độ: vừa tình cảm thắm thiết, vừa biết chủ động dẫn dắt cuộc vui. giao tiếp vui vẻ, cởi mở, vừa vô là pé sà vô đùi ngồi tâm sự con đà điểu các kiểu, rồi xà quần từ sofa --> bồn --> giường quên giờ giấc luôn, quay qa quay lại hết 100p nhanh thiệt chứ.

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
35
0
6
Face 8/10, môi dày bắp tới tú.
V1 real, vừa tay 8/10
V2 có tý lipid 7/10
V3 săn chắc, có độ vang 8/10
V4 9/10 thơm , khít, sạch sẽ gọn gàng, chịu. có điều ca cuối của pé hay sao mà nước hơi ít nha
nhất bác
có vẻ là khá ngon heheh

thuận sinh

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
2
8
Lần trở lại này đầy nhục dục và lợi hại hơn xưa với kĩ năng và độ dâm thì đã nhiều anh em trên diễn đàn đi và viết repost kiểm chứng anh em có thể tìm kiếm và đọc thêm chứ giờ để dùng từ ngữ diễn tả thì tutu lại lên cơn nứng thì khổ hehe.
thế mà bác viết rv ngắn ngọn quá
làm anh em vẫn chưa hình dung ra cho lắm kakaka

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
Thái độ: vừa tình cảm thắm thiết, vừa biết chủ động dẫn dắt cuộc vui. giao tiếp vui vẻ, cởi mở, vừa vô là pé sà vô đùi ngồi tâm sự con đà điểu các kiểu, rồi xà quần từ sofa --> bồn --> giường quên giờ giấc luôn, quay qa quay lại hết 100p nhanh thiệt chứ.
đúng là thái dộ nó quan trọng
xinh như tiên mà thái dộ như c thì cũng k vuii đúng k bác

Mở ảnh nền