Massage Gò Vấp Report Adam gò vấp mãi đỉnh ạ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 403

Quân Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
10
0
1
chuyện là như này,
chiều nay t với thằng bạn cùng quê có qua gò vấp đi chơi, đang tung tăng tung tăng thì thấy cs adam là cứ thế 2 thằng nhìn nhau khoảng vài giây rồi chui đầu vào luôn
vào tới nơi thì 2ae t dừng xe vừa gạt chân chống thì có anh trai nào chạy ra rồi bảo "2 a cứ để xe đó em dắt vào cho" 2thằng t lại nhìn nhau phát nữa vì bất ngờ về sự nhiệt tình của nhân viên ở đây, bước vào cửa thì cso người ra chào rồi mời ngồi xuống để chọn vé và ktv
ae t ngồi xuống làm dĩa trái cây và chai nước vì nó free mà ae t cũng hơi đói nữa
ăn xong đc đưa cho cái ipad, nói thật dịch vụ đây hợp giá túi tiền vc, ktv cũng nhiều nhiều, mấy ae quản lí tư vấn đủ dịch vụ và hỏi yêu cầu thì sau một lát t có lựa đc em còn thằng bạn thì nó chọn đc em 42 vừa ý nó.
lát sau đc quản lí dẫn lên phòng massa, duma nó đẹp vcl, rộng thoải mái, khăn sạch sẽ, bồn tắm to, ga giường thay liên tục, trong phòng cứ có mùi tinh dầu thơm vclllll,
t nằm đợi bé luôn mà k xông hơ, đc lát thì bé lên là vào việc luôn.
bonus cái body bé này
V1: cỡ cam Mỹ
V2: vòng eo con kiến
V3: vừa nhma vỗ phải biếtt sướng cực
V4: có tỉa tót sơ sơ
Bé tắm rửa cũng khá kỹ lưỡng, tắm gội xong bé bắt đầu màn liếm láp liếm từ dưới bàn chân liếm lên trên khắp người k chừa 1 chỗ nào, lưỡi bé liếm tới đâu là t phê nhột tê tái giật bắn người luôn, bé vừa liếm láp vừa bú mút say sưa, cái kỹ thuật đá lưỡi mút trứng cút của bé phê quá trời phê, anh em nào yếu thì coi chừng bị out sớm nha. Vừa liếm láp bé còn hỏi t có phê k anh, chịu nổi k anh" lát lên giường e mần thịt a còn phê hơn nữa đó nha" ma nghe là muốn bắn luôn mà ráng kiềm để còn lên giường chiến với em

Lên giường bé làm matxa với đá nóng khá ổn áp, xong xuôi bé bắt đầu trườn nuru và liếm láp khắp người như lúc trong bồn tắm nhưng nâng cấp độ lên còn phê hơn nữa làm mình chỉ có nằm mà rên vì phê sướng tê tái, nhất là màn liếm WC quá đỉnh.Rồi phần móc của cho nhau thì t và bé nước nôi lên láng, tới phần 69 t và bé bú nhau V4 của bé phải nói là sạch sẽ thơm và gọn gàng t bú đậm giờ chia sẻ với anh em đén khúc đó còn nứng. Xong xuôi hết bé tắm cho t và nghồi tâm sự mỏng tí rồi chia tay ra về.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Mở ảnh nền