Massage Tân Phú Report 789 người yêu tôi

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 410

Bửu Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
17
1
3
Nhân ngày nắng nóng Ghé vào luxury tránh nóng , vào đến nơi ngồi dùng ly trà ,sau đó là lễ tân tư vấn cho các loại vé,

thanh toán xong tui bắt đầu lên phòng, tranh thủ xông hơi trước được một lúc thì em nó vào, ngồi chém gió với e nó tý, nói chuyện vui vẻ nữa , đúng gu mình hỏi mới biết mang số 789.

Với tui là tui không quan trọng bài khoẻ, tui chơi hệ tình cảm ôm ấp, bé bước vào cả 2 quấn lấy nhau, nói chuyện ôm ấp đùa giỡn hôn hít.
Face : theo t thì dễ nhìn
Nơi SX : Miền tây , nên nc nghe ngọt ngào, biết tạo cảm xúc
V1 : real, lai cam sành nha
V2,3 : vs t thì ôm và bóp đã tay
V4 : nước đủ xài
Sau 1 hồi đang ôm ôm hôn hôn thì bé nhấn nhẹ người tui xuống, hôn cổ, má, và tai tui, nó đã làm sao. Bé bắt đầu ngồi thẳng dậy kéo nhẹ 2 bên áo. Sáp lại người tui click ti từng cái hôn nhẹ, đi khắp phần mặt trước. Khi tui tê nằm im thì cậu nhỏ của tui nhoi lên, bé vẫn tiếp tục làm nhẹ nhàng. Tay thì cứ xoa đều cậu nhỏ. Bé bước xuống giường bắt đầu làm phần chính.

Bé làm nhẹ nhàng không hối thúc, tui thì sờ v1 của bé săn chắc có thể nói gọi là đẹp. Tay còn lại thì chạm vào cô bé, những tiếng rên nhẹ mà nước quá trời.

Em như là gu tui, gặp e là đã chiếm 50% cảm xúc, 50% còn lại là cách em làm. Hệ tình cảm mân mê này thì đúng là hiệu quả. Với sự nhẹ nhàng hôn hít mà tui đã cầm cự không nổi rồi.

Mở ảnh nền