Massage Tân Phú 789 Mặt xinh thân hình loli bốc lữa

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 543

Nắng Chiều

Tập Sự
Lão Làng Massage
7/7/22
31
5
8
Chào mọi người, lại là em đây!
Nay đang ngồi làm thì thấy đau cái lưng mỏi cái đầu gối, chợt nhận ra đồng hồ công ty điểm 5h. Thôi thì sẵn đang mệt mỏi thì chạy ra 357 xoa xoa đấm đấm xíu cho máu nó lưu thông.
Mình hỏi giờ có em nào chuẩn chỉ xíu không thì được bạn quản lý nói "Có con bé 789 mặt thì xinh thân hình thì bốc lắm, anh muốn thử không?", và thế là chuyện gì đến cũng đến.
Lên đến phòng thì lại mùi xả thơm tươi thơm phức, thay đồ chui vào phòng xông hơi, đang ngồi một lúc thì nghe tiếng mở cửa bước vào. Ôi! một tòa thiên nhiên tươi mát đập vào mặt, mém thì chảy cả nước miếng rồi haha. Em mặt xinh lắm nhé, nhìn phía trước thì cặp núi đôi nó căng tròn vì thân hình loli nên k phải dạng ngực bự! Em quay đi thì ôi thôi, eo thon, mông to mình tiến lại vỗ một cái ôi nó đã! Trong khi đợi nước đầy để tắm táp cùng người đẹp, em kêu mình nằm lên đùi để em xoa bóp thư giản. Đùi thì êm, em gái đấm thì nhẹ nhàng, phê mém ngủ luôn, may sao em kêu nước xong rồi đi tắm thôi. Em dẫn mình vào bồn tắm, nào là chà lưng nào là ôm ấp, ở sau lưng em cạ lên cạ xuống. Phê thôi rồi. Tắm táp xong em dẫn lại lên giường xoa trên xoa dưới, xoa ra cả nước luôn.
Còn khúc sau thì anh em cũng biết như nào rồi đó, chỉ một từ là "đỉnh" thôi.

• Like
Reactions: a_z

a_z

Tập Sự
Đam Mê Massage
26/3/23
20
3
3
E này đã đi 2 lần, đẹp nên phục vụ hơi chán

Mở ảnh nền