Massage Quận 10 Report 76 Quang Thư mãi đỉnh

Lượt xem: 691

Bảo Lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
21
0
1
Hôm nay sếp có cái hội thảo ở SG thế là tiện thể ghé Quang Thư tìm gặp bé 76 sau bao ngày nhung nhớ, nhưng để gặp bé này khó cực kỳ vì rất ít khi trống tour
Như bao lần về phần gửi xe cho đến lễ tân thì Quang Thư luôn luôn đảm bảo từ nhiệt tình đến nhanh gọn, mọi lần vé King 1500 thì nay mình nghe 1550 nhưng cũng ko hỏi lại đưa 1600 tip luôn cho bạn lễ tân nhiệt tình .
Khi vào phòng vừa gặp mình là bé nhận ra ngay, sau đó cả 2 hỏi thăm nhau về công việc, cuộc sống, điểm cộng cho bé 76 là rất chủ động tiếp chuyện và nói chuyện rất có duyên tạo cảm giác hệt như đang ở với người yêu
Mình xông hơi được tầm 5p thì cái phòng ko ra hơi nữa, bé có hỏi mình xông nữa ko để nhờ kĩ thuật vào sửa thì mình thôi tắm luôn để còn chiến với bé, về phần tắm bé tắm rất kĩ nhưng do mình lạnh quá nên nói bé tắm nhanh hơn xong ra giường thư giãn luôn thay vì shot 1 là trong bồn, về phần kĩ thuật thì bé BJ cực điêu luyện cộng thêm tiếng rên như JAV thì mình cũng đành đầu hàng, phần khỏe thì bé có rất nhiều chiêu bẻ cơ xương khớp cứ nhức mỏi đâu cứ nói bé sẽ ưu tiên, do ghiền phần khỏe quá nên ko đủ thời gian thư giãn lần 2 nên tắm lại xong chào nhau, lại 1 lần nữa rời xa nhau, hẹn gặp lại bé 1 ngày ko xa
V1: khủng ti hồng bóp cực sướng
V2: rất hợp dáng bé
V3: nảy nở đc....thì sướng tê
V4: sạch sẽ gọn gàng
Tic+tip: 1550

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
Xui cho bác đi gặp phòng xông hơi hư mà thôi gặp bé nhiệt tình cũng bù đắp được phần nào

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Bữa hình như cũng có 1 bài vì 50k mà cãi nhau ì xèo may bác này dễ tính

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22