Massage Gò Vấp Report 62 royal với bộ kĩ năng làm ae out sớm

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 152

Đức Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
10
0
1
Các bác à hãy ghé royal gò vấp đi thú thật tôi chết mê chết mệt với cô nàng 62 này. Mới hôm qua nhận lương tôi cầm tiền chạy thẳng qua bên royal luôn không màn tới chiện suy nghĩ là phải say sỉn mới đi masage luôn vì được nghe thèn chí cốt giới thiệu vô yều cầu em 62 đi bao dâm bao ngọt nước luôn. Tôi bước vào quầy không cần lễ tân giới thiệu luôn tôi lấy thẳng vé 630k và tôi đi thường xuyên và quan tâm dịch vụ cơ sở này nhiều, tôi vội lên phòng thay đồ và quấn lấy tấm khăn vô xông hơi thuốc bắc xông được 10p tôi ra thì trước mặt tôi 1 cô gai 22 tuổi đã mặt bikini bảo tôi vô tắm đi ae ấy kì cọ kĩ càng rú ra rú rượi thèn nhỏ làm tôi muốn làm tình em ấy tại chỗ luôn nhưng suy nghĩ lại thôi từ từ rồi xơi. tắm xong lên giường và em ấy bắt đầu vô masage quá tốt luôn khi nguyệt đạo em ấy bấm chỗ nào đã chỗ đó. Đấm bóp xong em ây thỏa thân lấy ngữ trườn khắp người tôi đầu núm đỏ ửng chạy vòng tròn trên lưng tôi>>... Qúa đã qúa đã, xong tới giờ phút cao điểm là quay đầu thư giản cùng nhau với giọng nói ngọt ngào em ấy bảo anh thấy em hấp dẫn k ạ a sướ** k ạ. tôi gật đầu

part mệt : mở màn bằng những cái hôn hít được rải đều khắp người , tiếp đến em dùng lưỡi len lõi mọi ngóc ngách , thoa đều dầu nuru lên khắp cơ thể em trườn nhè nhẹ cặp dú lên người , kích nứng chú trym nhỏ dựng đứng lên trời , trườn 1 hồi em và tui vào thế 69 , khám phá mổ sẻ chú sò nhỏ của bé , nước ở trong lúc nào cũng dồi dào vô đối, em ve vãn vuốt nhẹ lấy cảm giác một hồi sau đó em mới ngâm mút nó một cách vồ vập , ngon lành . đang húp sò ngon lành tự nhiên nghe thấy tiếng em rên rên đồng thời em làm một cách dồn dập làm tui out ngay sau 10p .
ae nên thiết thực ghé royal nhiều vào để có được nhìu ưu đãi nha

Mở ảnh nền