Massage Gò Vấp 58 ozawa tình cảm mân mê

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 442

Hà Thiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
Lâu rồi không ghé lại đây nay ghé lại ozawa thì được sắp xếp cho bé 58
Sau khi lên phòng xông hơi thì đợi chút bé gõ cửa bước vào
Ấn tượng đầu tiên về bé là thân hình mi nhon tầm 1m6
Face: Có vẻ cứng tuổi
Ngực: đủ xài
Vòng eo: thon mịn
V3: Phòng thủ tốt
V4: nước nôi tràn trề
Em nó dắt mình vào tắm các kiểu sau đó dắt mình ra giường để massage khỏe. Em nó làm đá nóng và đấm bóp khá vừa tay. Vừa nằm massage còn được trò chuyện nên thời gian trôi qua khá mau. Nãy em nó làm sương sương trong bồn nên bây giờ thằng nhỏ khá nhạy cảm cứ cửng lên mãi thôi. Tiếp đó em thoa ít tinh dầu và trườn nuru cho mình. Bé này kỉ thuật khá tốt trườn tới đâu là tê tới đó kết hợp đường lưỡi phê vãi. Để em nó làm tiếp thì có khi out sớm. thế là kêu em ngưng tí và đổi tới tư thế 69 và thư giãn.Mình vừa mân mê xờ xoạng xíu rồi ấn tay vào mà ai dè ướt đẫm cả ngón. Cùng lúc đó em nó bắt đầu bù khu mình phê cực, tầm 15p thì mình cũng out.
Được bé bồi bổ cho tô mì nữa ôm ấp rồi ra về.

Trần Thanh Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
2
3
Hồi xưa mình đi em 36 làm phê cực mà bé cũng tình cảm lắm mà bây giờ không biết đâu rồi

Massage Ozawa Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
117
6
18
massagegovap.com
Lâu rồi không ghé lại đây nay ghé lại ozawa thì được sắp xếp cho bé 58
Sau khi lên phòng xông hơi thì đợi chút bé gõ cửa bước vào
Ấn tượng đầu tiên về bé là thân hình mi nhon tầm 1m6
Face: Có vẻ cứng tuổi
Ngực: đủ xài
Vòng eo: thon mịn
V3: Phòng thủ tốt
V4: nước nôi tràn trề
Em nó dắt mình vào tắm các kiểu sau đó dắt mình ra giường để massage khỏe. Em nó làm đá nóng và đấm bóp khá vừa tay. Vừa nằm massage còn được trò chuyện nên thời gian trôi qua khá mau. Nãy em nó làm sương sương trong bồn nên bây giờ thằng nhỏ khá nhạy cảm cứ cửng lên mãi thôi. Tiếp đó em thoa ít tinh dầu và trườn nuru cho mình. Bé này kỉ thuật khá tốt trườn tới đâu là tê tới đó kết hợp đường lưỡi phê vãi. Để em nó làm tiếp thì có khi out sớm. thế là kêu em ngưng tí và đổi tới tư thế 69 và thư giãn.Mình vừa mân mê xờ xoạng xíu rồi ấn tay vào mà ai dè ướt đẫm cả ngón. Cùng lúc đó em nó bắt đầu bù khu mình phê cực, tầm 15p thì mình cũng out.
Được bé bồi bổ cho tô mì nữa ôm ấp rồi ra về.
Cảm ơn anh trai ghé trải nghiệm bên em nhé

Massage Ozawa Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
117
6
18
massagegovap.com
Đọc ozawa mà tưởng bên quận 10 :))) hóa ra không phải
Dạ cơ sở bên em ở 90A Đường số 8 P.11 Q.GV anh trai nha, Anh trai ghé trải nghiệm thử bên em có vài bé mới dễ thương cực
53 1
32 1

Mở ảnh nền