Massage Gò Vấp Report 41 cực đỉnh

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 254

Lộc ăn xin

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
lưới diễn đàn congdongthugian thì thấy đang có chương trình giảm giá 30% khi ađ mã nên đi nhậu rồi lên kế hoạch đi massa phát. Nhậu nhẹt xong xuôi thì 3 thằng đi thẳng qua đó luôn, vào đến thì mình được tiếp đón nhiệt tình của anh giữ xe, rồi mở cửa mời vào trong. Sau khi chọn ktv thì mình chốt vé 41 còn 2 ông kia đi 43 và 42. Thanh toán xong thì 3 anh em tạm biệt nhau để đi hưởng lạc riêng.
Về phòng ốc thì mình thấy khá rộng rãi có đầy đủ phòng xông khô và xông hơi cảm thấy khá sang chảnh, bồn tắm lớn còn có cái ghế ngồi khá bự ngồi làm vài tấm ảnh rồi cởi đồ để xông hơi, chuyển qua xông khô thì em 42 cũng vào đến, đành để bé chờ một xíu vậy. Nhìn từ trong thấy bé mặt bé khá xinh body thì cũng thuộc dạng tạm không nảy lửa.
Sau khi chào hỏi nói chuyện xíu thấy bé khá vui tính cũng khá dâm và chiều khách, xong rồi bé mời mình vào bồn tắm để cùng tắm tiên. Kì cọ sạch sẽ trên dưới gội đầu phát cho mát rồi bé gội đầu luôn thằng em, BJ nhẹ cái cảm thấy khá thích thích
Massage khỏe: bé 42 làm khá tốt, làm khá nhiệt tình cộng với tính cách vui vẻ nên cảm thấy không khí vui lên hẳn chứ không im im làm dễ buồn ngủ lắm, trải qua đầy đủ các bài massage từ thường đến thái đá nóng.

Massage mệt: bắt đầu với trò trườn thái kích thích trườn trước sau trên dưới đầy đủ phải gọi là phê đến tận nóc, xong thì việc gì đến cũng đến, bé xoay người thành thế 69 rồi BJ nhiệt tình núi đè cực phê còn khe suối thì đầy nước mềm mịn và khá khít, tiếng nói chuyện thay bằng tiếng rên cực kì kích thích của em 41, và kết quả là núi lửa phun trào sau 15p cố gắng. Nằm nghỉ ngơi 1 lát để bé dọn dẹp rồi ôm chào tạm biệt rồi ra ngoài đoàn tụ cùng các anh em, ai cũng gật đầu khen ktv của ông đó xinh nhiệt tình. Cám ơn các bác đã xem bài rp của mình.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

hòa hương

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
0
3
bên này hồi bữa tôi đi có mấy em ngon lành mà chịu khó chiều khách ra phết:b11:

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
35
0
6
Massage mệt: bắt đầu với trò trườn thái kích thích trườn trước sau trên dưới đầy đủ phải gọi là phê đến tận nóc, xong thì việc gì đến cũng đến, bé xoay người thành thế 69 rồi BJ nhiệt tình núi đè cực phê còn khe suối thì đầy nước mềm mịn và khá khít, tiếng nói chuyện thay bằng tiếng rên cực kì kích thích của em 41, và kết quả là núi lửa phun trào sau 15p cố gắng. Nằm nghỉ ngơi 1 lát để bé dọn dẹp rồi ôm chào tạm biệt rồi ra ngoài đoàn tụ cùng các anh em, ai cũng gật đầu khen ktv của ông đó xinh nhiệt tình. Cám ơn các bác đã xem bài rp của mình.
quá đã nha nguười anh em

Mở ảnh nền