Massage Quận 12 Report 21 như ngọc mãi đỉnh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 858

lưu thắng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nay mình ghé lại Massage Như Ngọc vì bé số 21 và cs đã làm cho mình quá ấn tượng vì lần trước đi massage tại đây.

Ấn tượng đầu tiên là cơ sở vật chất tốt, ánh sáng xinh nên cảm giác rất dễ chịu ae ạ.
Sau khi thay đồ thì bé vào, chào hỏi các kiểu đà điểu, thái độ phục vụ thì rất nhiệt tình với yêu ngehề và rất yêu thương khách khứa.

Đánh giá về bé thì bé có Dáng người nhỏ nhắn, nhìn nét thì quá ổn rồi vì ko khác gì trong hình
Nói về tuổi thì mình chắc chắc e ko quá 25 tuổi các bác ạ.

+v1Mình cho bé 21 này được tầm 7đ. Về phần này thì mỗi người mỗi sở thích ae nhỉ
=v2 Nhỏ nhắn, thon gọn rất hợp với dáng người.
+v3 Theo mình cảm nhận là hơi nhỏ, vì mình thích cái gì cũng phải to cơ. Nhưng thôi kệ vậy.
+v4 Sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ. Nên mình khẳng định là e này rất dâm luôn.
Về sẻvirce mình đánh giá là 10/10 vì không có hơn nữa
Massage khỏe thì bỏ qua tại nó khá nhàm chán

mệt bé xoa từ từ nhẹ khắp người từ gáy xuống bắp chân rồi nhẹ nhàng dùng ngự* kết hợp lưỡi làm thái, cũng đc khám phá thoải mái. Phải công nhận bé làm đến đâu mình giựt người đến đó, đến giờ mới biết massage thái là gì đấy các ae ạ. Mình đã hơi bất ngờ với massage thái này và thằng em mình sau 1 hồi không chịu nổi nữa đã ra ngay dưới bàn tay thần thánh này.

ae có đi thì treanh thủ không lại mất giảm giá đồ đó.
mình sẽ quay lại cs trong tl nên ae yên tâm.

ánh dương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
29/7/23
24
1
3
mỗi người mỗi gu nhưng em này chiều bác vậy là quá ok rồi

Mở ảnh nền