Massage Tân Phú 2 tiếng tái cùng bé 661

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 537

Dương Khải

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
Chào mọi người, đã một thời gian em núp lùm bắn tỉa, đi chơi khó kiếm được chỗ khiến mình thấy hài lòng thật sự. Em thì không đam mê bộ môn chăn rau, hay đi check hàng họ này kia vì số em cũng hay sụp hầm, bản thân đã thuộc team 2p phụt 3 phát thì đi check hàng đối với em là 1 sự lãng phí khủng khiếp. Em chỉ đam mê bộ môn massage vừa khỏe vừa sướng. Em thường hay đi làm trên đường vừa hay thấy được massage Luxury khá là hợp mắt, qua sơ lược tìm hiểu thì quyết định tối nay phải thử trải nghiệm mới thỏa lòng đêm về ngủ mới ngon được. Bây giờ em xin được vào vấn đề chính, vé em đi là 900k có code giảm được 30% còn 630k. locker khá nhiệt tình và thân thiện, do có gọi đặt trước nên không phải chờ gì cả mà được đưa lên phòng luôn, và vì là đi trải nghiệm nên em nói với locker là chọn dùm em 1 em nào ngon ngon mình dây, mặt xinh, nhiệt tình là được, random cho đời nó nể

Đánh giá sơ bộ:
csvc: 10/10 sạch sẽ, rộng rãi phòng xông hơi ổn chỉ mỗi tội bồn tắm nhỏ khiến em không thật sự thoải mái khi ngồi vào và cũng khiến cho em nhân viên khó lòng mà chiều mình được
v1: hệ cam sành, tuy hơi nhỏ nhưng vừa tay em rất thích
v2: gần như ko có ngấn mỡ phải nói là em nhân viên mình dây cây cảnh body rất nuột, chỉ tiếc không bế về nhà ôm ngủ qua đêm được thôi
v3: cũng tròn nhưng không mẩy lắm, cái này theo quan điểm của em là với body mình dây thì khó mà mẩy được nên ok duyệt
v4: em chưa khám phá nhưng thấy bé nó có hợp tác nên sẽ để lần sau khám phá

Em đi massage chủ yếu vì phần mệt chứ không trông đợi gì ở phần khỏe cả nên em xin phép bỏ qua bước này, nếu cần đi massage khỏe thì em đi spa cho rồi. Phần chính của đêm nay là ở đây các bác ạ, bé nhẹ nhàng tình cảm, thân thiện, biết cách tiếp chuyện, biết nâng niu đàn chim Việt, rồi là cái thứ 1 ở trong bồn. Em xin được nhấn mạnh là bé thuộc hàng nhẹ nhàng tình cảm, nên kĩ năng cũng không phải thuộc dạng thượng thừa, nó nằm ở mức vừa phải chấp nhận được. Sau cái thứ 1 là em được dìu lên giường xoa bóp chút chút và làm cái thứ 2. Điểm khiến em thích ở bé là làm xong bé có nằm ôm ấp cho hết giờ, đến khi có người gõ cửa mới đứng dậy điều mà em đi nhiều chỗ massage rồi ít có (có lẽ là cũng tùy người).

Tổng kết: thiệt hại là 1500k . Bé em đi hôm nay là bé số 661 (nghe bảo là số hot). Văn chương của em không được hay mong mọi người thông cảm, bài viết đến đây cũng đã khá dài em xin hết để không bị lan man.

Mở ảnh nền