Massage Gò Vấp Report 2 thân xác muốn hòa vào nhau

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 241

bảo bảo trần

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hôm qua có ghé Massage adam cùng vài ông bạn, được giới thiệu qua chơi nên có code giảm 30%.

Mới ghé đây lần đâu nhưng được giới thiệu em gái ngọt nước. nhìn vẻ ngoài tầm 1m6. nói chuyện khá ok. b.é nói giọng miền tây sông nước. Còn gái quê và hương đồng gió nội. Tâm sự qua thì e nó mới vào làm nghe cũng thương.mình không xông hơi mấy bạn ạ. Ôm nựng e nó xíu trước khi vào bồn tắm 2 đứa thân mật ân ái cho nhau cứ như cặp vợ chồng son, tình cảm vuốt ve cứ như trong mấy cái phim JAV luôn các bác. tui thì cứ mò vú mà bóp thôi các bác , bé vừa hôn vừa đi lưỡi từ trên xuống và dừng lại ngay phần dưới , sau đó 1 màn BJ tình cảm ấm cúng diễn ra , vuốt trụ , đá trứng cút , xúc bình xăng con ân ái như con gà mái luôn , mình cảm giác bắt đầu tê tê sắp out, mình nói bé qua giường làm tiếp nha hơi lạnh (cái cớ thôi ae, hihi)

Lên giường nằm nghỉ ngơi để bé đi vài đường đấm khỏe , vừa làm vừa nói chuyện mà quên mất thời gian luôn các bác , bé làm đủ bài , nhiệt tình , giao lưu vui vẻ.

phần thái thì bé đổ dầu và thoa đều người mình, dầu vừa đổ lên nó lạnh lạnh thì bé nằm lên người mình cái nó ấm lại liền, hôn nhẹ nhàng khắp người , đi lưỡi đảo quanh cùng với đi ngực trườn lên trườn xuống tạo ra sự ma sát kết nối giữa 2 thân xác trần trụi . hôn cổ cắn tai làm tùm lum luôn nha các bác , cảm thấy có gì đó phê phê rồi nên mình kêu bé dô món 69 luôn . khám phá khe suối nước ấm của bé , luồn lách tìm tòi v4 của bé . thế 69 sướng kh chịu nỗi rồi này bé còn BJ lút cán, đá bi, vuốt trụ, của mình đã cứng lắm rồi thế là bé càng tăng tốc độ lên để mình bắn tung tóe, bắn xong bé nhìn mình với cái nét mặt dâm dâm dê dê lắm các bác . rồi em có vệ sinh lại cho mình rồi cùng mình nằm trên giường gần tới hết giờ tắm rửa lại cái nữa rồi ra về luôn.

Chắc phải ghé thường xuyên quá, skill bé đỉnh quá.

Mở ảnh nền