Massage Gò Vấp Report 120p đắm say cùng em

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 601

Trương Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
7/7/22
26
1
3
Như đã hứa với các bác hôm trc, sẽ dần dần trải nghiệm hết các bé trong Luxury Gò Vấp. Nay e lại tiếp tục chia sẻ thêm 1 bé e mới đi hôm qua. Đây mới chỉ là bé thứ 2 e trải nghiệm ở cơ sở này. Hy vọng có lúa để mỗi tuần đc 1 lần cho sung sướng cái thằng người, hehe

Em nó số 15 nha các bác
------- Nhận Xét -------

* Body/ Face : Trắng sáng, thơm tho dịu nhẹ, mặt cực dâm

* V1: Hệ bưởi, to bóp cực sướng - không giữ hàng

* V2: đầy đặn.ôm chắc tay

* V3: To Tròn, lợi thế cho anh em nào thích 69 tha hồ mà bám nhé

* V4 : Thơm tho, sạch sẽ, Khít co bóp tốt. nước nôi tự nhiên

------- ĐÁNH GIÁ -------

* SEVER: Kỹ thuật làm tình điêu luyện. Đá bj ngậm cà liếm cột la liếm toàn thân mút mát các kiểu con đà điểu. Kỹ thuật em này quá điêu luyện rồi. E liếm mút chym rất âu yếm… Nói chung đi Massage ai cũng khoái món này nên bác nào yếu sinh tố cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ tình cảm - làm tình cực giỏi đó

* THÁI ĐỘ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế chiến đấu checker thích.

* PHƯƠNG CHÂM PHỤC VỤ : vui lòng khách đến-vừa lòng khách đi Khách đến với em chỉ có thể Hài Lòng ra về...

P/s: E đi vé 69 2 lần, có sao nói vậy, còn quên ko cả lấy code, làm lỗ mất mấy tô bún bò ….Hic….hic….

Ghost Rider

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/6/22
26
0
1
Như đã hứa với các bác hôm trc, sẽ dần dần trải nghiệm hết các bé trong Luxury Gò Vấp. Nay e lại tiếp tục chia sẻ thêm 1 bé e mới đi hôm qua. Đây mới chỉ là bé thứ 2 e trải nghiệm ở cơ sở này. Hy vọng có lúa để mỗi tuần đc 1 lần cho sung sướng cái thằng người, hehe

Em nó số 15 nha các bác
------- Nhận Xét -------

------- ĐÁNH GIÁ -------

* SEVER: Kỹ thuật làm tình điêu luyện. Đá bj ngậm cà liếm cột la liếm toàn thân mút mát các kiểu con đà điểu. Kỹ thuật em này quá điêu luyện rồi. E liếm mút chym rất âu yếm… Nói chung đi Massage ai cũng khoái món này nên bác nào yếu sinh tố cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ tình cảm - làm tình cực giỏi đó

* THÁI ĐỘ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế chiến đấu checker thích.

* PHƯƠNG CHÂM PHỤC VỤ : vui lòng khách đến-vừa lòng khách đi Khách đến với em chỉ có thể Hài Lòng ra về...

P/s: E đi vé 69 2 lần, có sao nói vậy, còn quên ko cả lấy code, làm lỗ mất mấy tô bún bò ….Hic….hic….
chơi với bé tận 120p thích thế còn gì

Em nó số 15 nha các bác
------- Nhận Xét -------

------- ĐÁNH GIÁ -------

Dạ cơ sở Luxury Gò Vấp xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Mở ảnh nền