Massage Quận 1 07 Queen quá là tuyệt vời

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 592

Phú Quốc

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
29
0
1
Lên diễn đàn gọi cho @Ngưu Tổng Quản xin cái code rồi gọi điện đặt phòng các thứ với book bé 07 trước chứ không bé lại bận mất thì tiêu luôn.
Đến nơi thì được mấy bạn nhân viên chào đón rồi dẫn lên phòng, vừa thay đồ để vào xông hơi thì bé đã vào rồi, ngồi thêm một lúc cho mồ hôi nó ra rồi ra ngoài sơ múi bé xíu.
Tưởng mình là gà ai ngờ là thóc các bác ạ, bé còn bạo hơn mình nữa, mới ôm hôn có tí xíu mà bé vật mình ra tính hiếp dâm mình rồi, cái gì cái chứ mới đầu phải tình cảm một chút thì lâm trận nó mới xung được.
Trao đổi tí cảm xúc xíu thì vào bồn tắm mình rửa ráy, mỗi lần tắm như này tôi cứ nhớ lại hồi xưa t hay ngồi trong cái thau bự để mẹ tắm cho, hồi ức tuổi thơ vkl chúng mày ạ.
Tự dưng đến đoạn rửa chim thì tự dứng t nứng vkl chúng mày ạ, chắc là do tay em mềm và mặt em dâm nữa, thôi thì em xuống bú nốt đi chứ gì nữa. Á Á Á vài tiếng thì phọt mẹ nó mất, thế là lại phải ra khỏi bồn ngồi ăn miếng trái cây hồi sức.
Nghỉ ngơi được 5 phút thì lại lên giường nằm để bé massage khỏe, phần sau thì cũng như bao lần rồi t k kể thêm, xin tóm tắt lại như sau:
+ Cơ sở vật chất 9/10
+ KTV 07
v1 : vừa tay và hàng real
v2 : hơi có tí tí mở
v3 : Như cái mông của mấy đứa tập gym
v4 : Thơm tho , sạch sẻ
+ Giá cả tic bằng tip 1tr2

Thụ Nhân

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
9