Massage Gò Vấp Discount Report 06 ( cô bé ) có một không hai

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 157

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
Hôm qua ngày 8/3 quốc tế phụ nữ nên mình đại diện phái nam chúc các cô / dì / chị / em / thím một ngày thật vui và trọn vẹn🥰🥰 . Nay lại một mình, một thân lếch xác sang thăm em lễ tân luxury mà thấy em nó đc mn yêu quý quá trời quà - sướng nhất em rồi😄😄
Nay tui tranh thủ qua sớm ca đầu vì chiều có việc bận. Gặp tui từ đầu cửa là chế ấy đã nhiệt tình bắt chuyện hỏi thăm tui rồi dắt tui vô nữa . Ngồi đợi xí thì cx đến giờ lên , lên phòng ngồi hồi hộp chờ chân ái của tui mà nhà bên cạnh phòng cứ khoan tường làm tụt cảm xúcnhưng may lúc ấy cô bé 06 bước vô thì phòng lại nhộn nhịp mà mất đi hẳn cảm giác cô đơn
Về ngoại hình thì phải nói là ko có j để chê về gu loli
V1 hệ cam , vừa tay , đầu hồng , cực đẹp
V2 , v3 ốm , mịn
V4 hệ nước là mn hiểu 🤤
Vì đi cô bé 06 vài lần nên quen mặc dù là vậy nhưng cảm xúc mỗi ngày mỗi khác rất vui không chán
-- Đánh giá sơ bộ : gương mặt xinh , cười xinh lắm tui thích nhất điểm này , da trắng, người thơm , dáng đẹp .... Còn nhiều cái xinh lắm khám phá mãi ko hết
- sv : oke chiều theo mn , đủ bài , đủ lực, đủ tư thế thỉnh thoảng coa dùng tay , có đôi bàn tay ma thuật , chiếc lưỡi ko xương ..
- lúc ra về có tặng nụ hôn cho ae thương nhớ ấy🥰 phê lắm .
Nay định qua ở lại chơi nhiều hơn nữa mà chắc vì lễ nên đông khách nên mình cx tranh thủ về sớm luôn để nhường lại cho ae , mà buồn hơn nữa nhường xong mới nghe tin 06 của tui bị hủy đơn tiếc thật sự vì ko đc ở lại chơi vs cô bé 06 . Bật bí nhỏ là chuẩn bị có số mới ae chắc phải tranh thủ qua săn vé nha
Thui nay viết tới đây thui để mn qua trãi nghiệm sẽ hiểu rõ và thú vị hơn nha bye🤗

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
bên này nhiều em xinh lắm, hồi tao đi bên này toàn bấm số ngẫu nhiên cho dù quán cho trọn

Mở ảnh nền