Massage Tân Phú 04 Tiến Thắng quá tuyệt vời

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 415

Huỳnh Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
2
3
Được ông giới thiệu cho bé 04 bên Massage Tiến Thắng. Khi tới em đang bận khách nên ra quán cà phê gần đó đợi khoảng 30 phút. Mọi sự đúng như bạn đã mô tả em này rất xinh với nụ cười tươi đẹp và hàm răng trắng đều. Em này không thuộc loại mình dây bé nhỏ mà là loại cao ráo khoảng 1m6 với một thân hình sexy và hấp dẫn trong bộ áo váy đen ngắn tủn. Đặc điểm nổi bật của em số 4 là vòng 1 không những to đẹp mà rất chắc nịch và em có làn da trắng sáng sạch sẽ.

Nụ cười lúc nào cũng nở trên môi em từ lúc bước chân vào phòng, theo em kể thì em mới bắt đầu làm chính thức 1 tuần, tuy vậy em làm đầy đủ các chiêu. Mình sẽ không viết chi tiết về những gì em 04 phục vụ vì mình cũng k biết kể sao vì anh em đi trãi nghiệm thìu đều hiểu, mình nghĩ có lẽ tất cả các KTV ở đây đều phải trải qua 1 khoá huấn luyện để khách hàng được phục vụ như nhau dù chọn em KTV nào, yếu tố còn lại cho sự lựa chọn là sở thích cá nhân về thân hình, khuôn mặt và phương cách đối xử với khách hàng mà thôi.

Những anh em nào thích thân hình nẩy nở của một nữ thần, như một người mẫu với khuôn mặt xinh đẹp vì có nụ cười duyên và hàm răng trắng đều, nói chuyện vui vẻ thì chắc là sẽ không thất vọng với em số 04 này.

Mở ảnh nền