Massage Gò Vấp Discount Report quá trình cắt cơn ở masage tây đô

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 119

ánh dương

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
26
1
3
Hello các đồng đạo. Chuyện là đi đêm lắm có ngày gặp ma, thợ săn mãi thì cũng hoá ra con mồi nên định rửa tay gác kiếm bộ môn massage vì lỡ sa vào tình yêu, mơ về 1 túp lều tranh, 2 quả tim vàng, ngôi nhà và những đứa trẻ

thì đúng là “ Em là gió, bay bổng và phiêu du/ Anh là chó, hư hỏng và siêu NGU”. Ăn ngay cái kết thúc nó đéo thể nào mà nó hãm lồn hơn được. Dm ăn cú shock đéo thể tả được nên định trả thù đời sau 5 ngày đờ đẫn, nhưng lý trí mách bảo là đéo đáng đâu nên thôi kiếm gì chơi cho đỡ buồn.
Sau 2 trận đá bóng, 1 chầu ăn uống vẫn ko hết buồn thì tối 10h alo cho lễ tân book vé vì đang bên phạm văn chiêu, yêu cầu duy nhất: êm !!! Thì nó chốt là êm nên chạy qua tây đô luôn.

5p sau chạy qua thì bọn lễ tân hỏi t báo là book phòng trước rồi. Gặp nó thì nó hỏi dạo này sau? Mình trả lời buồn thì nó bảo “ buồn lên cho bú cu đi hết buồn” vãi lồn thật tưởng nó bú cu mình, làm mình mừng mừng ai ngờ ko phải.
Thế là lót tót lên phòng, phòng óc đẹp, rộng rãi. Bộ đôi xong ướt - khô tốt. Đang ngồi xông hơi ngẫm nghĩ là “ thế lồn nào mình lại bị bỏ rơi thế này” thì bé vào mở cửa phòng xông hơi “ chào anh” phát tao giật cả mình. Dm đang suy nghĩ ko để ý em nó vào luôn.
Em phục vụ tao là 26. Nói sơ qua là em nó:
Face: được
V1: ổn
V2: ổn
V3: ổn
V4: ổn
Do đang tâm sự cũng ko để ý gì nhiều. Nhưng ấn tượng là thấy em nó trò chuyện vui, nc cứ gợi ý cho mình vui, cái này rất dễ thương và điểm cộng. Tao cũng ko muốn mất vui cũng tạm bỏ qua 1 bên chuyện mình mà nói chuyện xàm xàm.
quy trình massage thì tắm chung em nó tắm kỹ cho mình, kêu gì làm đó, có cả vét wc kêu t chu đít nên thấy buồn cười xong em nó đổ sữa lên tắm cho mình, liếm láp toàn thân chà cặp vếu đập vô mặt các kiểu rồi bj trong bồn nhưng ngồi trong bồn t khó ra nên kêu em nó ra giường sau 30 phút miệt mài trong bồn đi thì e nó ok.
Ra giường em nó bj nhiệt hơn cả trong bồn do trên giường thoải mái hơn. T chỉ nằm nghịch v4 e nó sờ sờ phối hợp cho mau ra chứ cũng ko làm ăn gì nhiều. Rồi cũng tới giới hạn mà bắn hết vô mồm em nó.
Xong xuôi thì t yêu cầu đấm bóp thôi, vừa đấm bóp vừa tâm sự với em nó đủ chuyện trên trời dưới biển. E 26 đánh giá cao là biết nói chuyện lắm, làm mình nghe thoải mái dễ chịu, biết lắng nghe.
Xong hết giờ đi về.
Đi bên này mấy ngày liền
đến ngày thứ 4 thấy SG đau lòng quá nên về quê

Mở ảnh nền