Nhật Ký Ăn Chơi Kinh nghiệm săn SGBB , chơi tinder ,chăn rau chịch dạo

Lượt xem: 199

nguyễn thanh tùng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
Thấy trên đây ae có gđ ít lên tiếng, ko biết là kín tiếng hay là ko có nhiều. Thôi thì mình cứ share trải nghiệm cá nhân, ai có gì hay thì góp vô chung để ae học hỏi thêm.

Mình chơi từ hồi mocxi, qua lx, rồi thiendia rồi *****, giờ tới rphang rồi diễn đàn này. Ban đầu chỉ htgđ, massage, rồi đi hàng. Giờ cũng hơi có tuổi, thích kiểu tình cảm nên chơi thêm dating app, chủ yếu là tinder, cũng có lượn qua FB dating nhưng mà bên đó ảo nhiều quá, chán hơn tinder.

Mình cũng chỉ tìm sgbb chịu theo lần chứ ko chơi với ai muốn chu cấp theo tháng. Vì tính ra theo tháng vẫn là ràng buộc chứ ko thoải mái, tự do. Tháng nào cũng phải thu xếp gặp mấy lần thì douma cũng áp lực ko kém gì chạy KPI. Tháng nào đi công tác 2 lần chục ngày thì bỏ mợ!

Có gđ, chơi tinder, tìm sgbb thì tất nhiên là phải có thêm cái phone, thêm vài cái sim, tk zalo, telegram mới. Thiệt mình dell hiểu sao nhiều ae đi chơi mà dùng số chính, cái tài khoản chính luôn. Nothing to lose hay gì?? Tài khoản tinder hay app nào thì cũng phải dùng hình ảo luôn. Đưa mặt ra thì khác nào lạy ông con ở bụi này!

Vì dùng thông tin ảo hết nên ae phải chấp nhận là tỉ lệ match sẽ thấp. Mình thì chơi bài ngửa luôn, trong profile mình ghi luôn là tìm sgbb, và kiểu của mình là tình cảm, hẹn hò các thứ nữa nên mình cũng ghi rõ để người kia dễ quyết định. Và vì mình biết tỉ lệ match sẽ thấp nên mình sẽ match nhiều hơn để cân bằng lại. Tức là bình thường, nếu ae tìm sgbb thì có thể sẽ bỏ qua những tài khoản ghi là long-time hay là ghi "tìm mqh nghiêm túc" đúng ko, nhưng mình thì match luôn.

Nhưng ko có nghĩa là mình match tá lả, ai cũng match. Phải có tiêu chuẩn cụ thể. Đầu tiên là location. Có tuổi rồi, ngại đi xa, mình chỉ match loanh quanh trung tâm SG thôi, xa cỡ 8-10 km là nghỉ khỏe! Kế tiếp là tuổi, mình hơn 40, nên thực ra tầm 30 thì vẫn là baby được, ko như nhiều ae ở đây thì tầm đó xếp vô là mb. Sau nữa là ngoại hình, gu mình là kiểu cute cute, body nằm khoảng giữa có da có thịt và chubby, nên là kiểu loli mà phẳng quá hoặc chubby hẳn thì mình next. Cuối cùng là profile có gì đó cá tính, kiểu như bio ghi câu gì lạ lạ, hoặc có mấy hình chụp thú vị. Nhiều profile dù ko có hình mặt hay body nhưng có câu bio hay hay hoặc hình vu vơ nhưng độc lạ bình dương thì mình vẫn match.

Nếu được match lại thì đúng kiểu sách vở, mình sẽ mở đầu bằng một câu khen. Nếu nhan sắc, giao diện đẹp xinh chỗ nào thì mình khen chỗ đó, vd khen mắt, khen tóc, khen phối đồ, khen vóc dáng... tuyệt đối ko nên khen chung chung kiểu "em xinh quá, em đẹp quá..." Nếu ko có hình mặt với body thì khen bio, khen hình vu vơ. Nói chung phải kiếm được cái gì đó để khen. Nhắn khen xong thì chờ ngta rep, thường là cảm ơn này nọ. Xong rồi mình nói luôn là mình tìm mqh trao đổi ko ràng buộc theo lần rồi hỏi lại ko biết có hợp với e ko? Có thể thòng thêm 1 câu nịnh nịnh kiểu "thi thoảng a thấy profile ấn tượng nên lỡ match luôn ko kịp đọc bio ntn, sorry e nếu làm phiền e".

Nếu bên kia rep lại là ko hợp thì sorry các kiểu rồi kệ cho ngta unmatch, ae đừng unmatch. Chỗ này cũng là tip để check xem bạn nữ kia có thực sự ko quan tâm ko. Nếu thực sự ko quan tâm thì họ sẽ unmatch ngay, còn kiểu phân vân thì họ sẽ để. Dĩ nhiên ko phải 100% như vậy, có người ko quan tâm thật nhưng cũng lười unmatch. Nói chung là ae đừng unmatch. Một thời gian sau nhắn tin lại thử với những người chưa unmatch, biết đâu trúng. Mình trúng rồi nên mình cứ để nguyên chứ ko unmatch.

Còn lý tưởng nhất là bên kia rep cũng đang tìm mqh như vậy. Đoạn này có thể phải deal. Có người sẽ tìm chu cấp theo tháng chứ ko thích theo lần. Với mình thì ai theo tháng là next luôn. Vì cv mình phải đi công tác cũng khá khá. Rồi có gđ nữa. Nói chung mình rất khó thu xếp đủ chỉ tiêu bao nhiêu lần gặp mỗi tháng. Mình chỉ deal về chuyện gặp theo lần thôi, còn về giá thì mình ko deal. Hoặc là khớp giá, hoặc là ko, thế thôi, ko deal gì cả, vì kỳ kèo tiền bạc thì dù có ok cũng ko vui vẻ gì. Thường thì mình sẽ offer tầm 1tr5-3tr/lần, tùy theo hình profile, tuổi của bạn kia thế nào. Đôi lúc mình offer 2tr nhưng bạn kia deal lên 3tr mà mình thấy cũng đáng để thử thì mình vẫn ok. Vì gặp theo lần mà, nên nếu sau lần đầu gặp là ko hợp thì mình dừng lại thôi.

Ngoài chuyện tiền bạc thì cũng cần hỏi thêm về khu vực và thời gian. Như đã nói thì nếu xa quá là mình thua, kể cả có gửi tiền xe thì cũng ko, vì mất thời gian và cũng bất tiện khi thu xếp. Mình thích kiểu gặp đi ăn, xem phim rồi mới ăn nhau nên thời gian phải khá thoải mái, từ 3-4 tiếng mỗi lần gặp. Nên nếu ai mà chỉ rảnh được 1-2 tiếng thì cũng next luôn.

Đó là chuyện ở trên online, mình tạm dừng, phần sau kể về lúc đi gặp bên ngoài. Nói chung là có tuổi nên chơi kỹ, vừa để tìm được partner chất lượng, vừa tận hưởng quá trình chơi nên chuyện hơi dài, ae thông cảm nhé!
mình thaayshay và bổ ích nên chia sẻ lại cho ae nào có ý định chơi bộ môn này , đọc cho giác ngộ anh em nhé

phuiki

Tập Sự
Lão Làng Massage
16/8/23
26
0
1
Nhóm ZALO VIP sex idol trực tiếp mỗi ngày và kho VIDEO 10000 clip hot loli, loạn luân quay lén mbbg some swing update mỗi ngày cho ae xem và sục, đặc biệt ae sẽ dc share danh thiếp của rau và mbbg với gái gọi tất cả các khu vực. (Phí tham gia nhóm là 200k/1 tháng và 800k/vĩnh viễn) ae muốn đóng phí tham gia nhóm vui lòng Inbox Zalo ad 0563_658_396

Đính kèm

441.7 KB · Lượt xem: 11
    420.4 KB · Lượt xem: 11
    363.3 KB · Lượt xem: 10
    391.6 KB · Lượt xem: 10
    381.9 KB · Lượt xem: 8
    351 KB · Lượt xem: 9
    440.4 KB · Lượt xem: 11
Mở ảnh nền