Massage Quận 7 Hot Girl Report đi vé cia 2 phát tại MS cát tường

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 152

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
27
0
1
Shot1: Sau khi tắm táp sạch sẽ, nói vài câu bông đùa thì em nó vào việc. Do em nó cũng hơi bự và mình cũng hơi bự nên cái bồn tắm có vẻ hơi nhỏ so với 2 đứa, nhưng không sao, bé vẫn làm nhiệt tình. Lâu rồi mới có 1 em làm mình nhiệt tình đến vậy. Phê tới nóc. Minh cũng tranh thủ kiểm tra nội thất của em nó. Ngoài bụng hơi mỡ do nhậu nhiều thì cũng khá là đã tay. V4 cũng khá là bot. Hàng ngon cho anh em nào thích vét nhé. Tiếc là hôm nay thấy con hàng bự quá cũng sợ ko dám đớp…..
Shot2: Khâu này là khâu mình thích nhất. Sau khi mệt rồi phải khoẻ, rồi mới mệt lại mới đúng không anh em. Khâu khoẻ này thì các anh em yên tâm với em này rùi. Cực kỳ chắc tay, dù em có hơi ngán ngán khi em đó nằm lên trên, nhưng em nó cũng biết vậy nên cũng ko phải nằm tì đè hết lên. Làm massage khoẻ cực kỳ tốt và cực kỳ lâu…..Tui nói em nó cứ làm hết bài này tới bài khác. Hết dầu tới Thái rồi tới cạ V4….lần đầu tiên mình thấy có khi lố giờ chứ ko phải giỡn. Nhưng thôi cứ nằm tận hưởng.
Sau khi bẻ và nắn hết từng xớ thịt của mình thì em đó BJ V2 cho mình. Vẫn như trong bồn. Nằm tận hưởng phê lòi……
Rồi thế là cũng xong 1 buổi chiều mát mẻ, đau dái với 2 shot và phát hiện 1 nhân tài trong cát tường dù ko đúng gu là mấy.
Khuyến khích các anh em thích xôi thịt và đẫy đà.
Đôi khi đổi gu cũng có cái thú vị mấy ông nhỉ.

Mở ảnh nền