Massage Quận 7 Report đi tiêu tiền ở MS cát tường q7

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 114

trinh phạm

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
13
0
3
Chào các bác, đầu tháng mới vừa nhận lương cái chát là được thông báo từ sếp lại phải đi công tác nữa rồi, bởi ta nói công tác thì không thể nào thiếu những cuộc vui chơi xả stress như thế này rồi.

Mới tháng trước mà thôi nên đường xá đã quá quen thuộc đối với em rồi, nói vậy thôi chứ toàn book grab cho người ta chở tới chứ nào có xe đâu mà đi, đất khách quê người mà, , tới nơi cũng được đón tiếp nhiệt tình như mọi lần, vừa vào tới trong là bị 1 pha choáng ngợp ngay, nay đi đúng giờ linh ,mua vé xong thì được báo ra ghế nằm chờ, chỉ còn lại mình em, rồi cũng được gọi báo lên phòng, hơi buồn 1 xíu vì được quầy báo chỉ còn 1 bé mà thôi, không còn sự lựa chọn nào nữa rồi, ai ngờ đâu tới lúc nhìn hình bé thì em lại đổi ý các bác à,
Lên phòng, gặp bé, đúng xinh y như trong hình luôn, face xinh, dáng chuẩn, ngực mông bao mê, ôi thôi em nói nhìn bé là em chỉ muốn….thịt ngay và luôn mà thôi. Khâu xông hơi tắm táp thì ai cũng như ai rồi, mặc dù biết là mỗi bé đều có điểm khác biệt nhưng phần này ai muốn thì cứ tìm đến bé mà trải nghiệm nhé.

Massage khỏe : bé làm khá tốt, bài bản thì đầy đủ, riêng đá nóng thì em ph.e hết biết luôn, cứ nằm im mà hưởng thụ thôi à.

Massage thái : bé xoay người lại, vén lớp áo lên trên, cặp ngự* to tròn nay đã trần trụi trước mắt em, thoa đều dưỡng thể lên tay bé bắt đầu chà thái cho em, hết lưng rồi vòng ra trước, cặp ngự* của bé bắt đầu phô diễn vẻ xinh trước mắt em, gì đâu mà cứ sàng qua sàng lại thấy ghét à, những cái đụng chạm da thịt mới kích thích làm sao, rồi bé cũng tìm tới thằng ku mà vuốt ve nó, hết vuốt rồi lại nuốt trọn nó luôn, rồi những tuyệt chiêu như đá bi, lau trụ, nuốt ngọc đều được bé thi triển, chẳng mấy chốc em cũng đã gục ngã trước những kĩ năng đầy tê tái đó của bé.

Bé tắm lại cho em như mọi lần rồi ra về, chuyến công tác này hẳn còn dài, chắc có thể sẽ còn gặp lại bé thêm lần nữa trước khi hoàn thành chuyến này lắm à

Mở ảnh nền