Massage Gò Vấp Report cứ hứng lên là đi thôi cần gì thắc mắc

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 389

Đào Hữu Thành

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
7
3
Hứng hứng sẵn đi test thử cơ sở Luxury thế nào. Xem hình các ktv thì ưng được mỗi em 10 nên book e hôm thứ 3 nhưng lại bị kẹt khách nên dời qua thứ 5. Đúng hẹn đến nơi lúc 13h và cũng chờ thêm chừng 20p vẫn chưa gặp đc e, bực quá phải oder em khác cơ.

cơ sở ở đây thì sạch sẽ, mặt tiền cơ sở thụt vào nên khó thấy cho những khách mới, nhưng được cái phòng rộng rãi, sáng sủa. Bồn tắm to đủ để 2 đứa quằn quại, quấn quýt. Có điều máy lạnh hơi yếu, nằm massage mà vẫn chảy mồ hôi, có thể do phòng rộng nên công suất máy lạnh ko đủ. Giường thì 2 cái giường đơn massage ghép lại nên khi hành sự nó kót két hơi nhiều. Buổi trưa nóng quá, ko xông hơi nổi nên ko đánh giá phòng xông. Đánh giá tầm 7đ.

Về phần ktv face dễ thương, đặc biệt cười duyên, má lúm đồng tiền + răng khểnh khá đẹp. V1 hệ bánh giò mới ra lò, loại 4 trứng nên to hơn bánh loại thường, săn chắc, ti đẹp nhưng ko đc hồng hào lắm. Búm thì có 1 chủm cỏ hơi rậm nên khi chà nuru cảm giác nhột nhột, ngứa ngứa =)) Đánh giá tầm 7đ.

dịch vụ khá ok rồi,
phần khỏe bé làm cx ok , đủ bài , đôi tay mềm mại nhưng lại đấm rất chắc lực , bé rất chịu giao lưu nói chuyện với tui nha các ông. đấm xong bé thoa dầu nuru lên body trườn cả cặp loa trải từ lưng đều ra khăp cơ thể , đi lưỡi lấp đầy mọi khoảng trống , trườn tới làm con trym bơ vơ giữa 2 quả núi đồi mềm mại của em. không kìm lòng được nen kêu bé vào thế 69 , húp trọn con hàu tươi của em, móc nhẹ làm em rên nghe sướng các bác , đúng là lâu rồi chưa xả nên là mới có 7-8p gì là out con mợ nó luôn.

Kỹ năng thì bé cũng làm đúng quy trình từ, nuru nhưng được chia sẽ là bé mới vào nghề chừng 1 tháng nên skill cần cải thiện thêm và thông cảm được. Ví dụ như trườn thì bé cứ nằm luôn lên người mình rồi trườn làm mất cái cảm giác 2 bầu sữa trườn trên người. Bé BJ nhiệt tình, lúc nhanh lúc chậm tạo cảm giác tốt.

chí bát

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
27
3
8
Nge bảo đâu mấy em bên này chiều khách lắm
bữa cũng có đi cũng chiều ra phết:b05:

Mở ảnh nền