Massage Gò Vấp Report buồn thì buồn nhưng vẫn phải đi massage ạ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 312

tuấn thất tình

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
hôm nay buồn tình nên quyết định sang luxury thăm em 16 vì mấy anh em trên diễn đàn report dữ quá. Nghĩ xong gọi cho bên diễn đàn hỏi thăm tình hình em 16 biết có làm thì xách xe chạy qua liền.
Đến nơi thì vẫn nơi quen cũ nhưng vẫn được chào đón nhiệt tình rồi mời vào làm thủ tục nhập phòng. Xong xuôi thì mình lên phòng để massage, bắt đầu với xông hơi rồi chuyển qua xông khô đang xông thì bé 16 bước vào, làn sương khói đã thấy thân thể bốc lửa cùng nụ cười xinh mà không quên được.

Tức tốc bước ra ngoài chào hỏi làm quen rồi buôn dưa lê để em thân thiết để dễ bài sau này, rồi được em mời vào bồn để cùng tắm tiên. Màn tắm tiên không thể nào quên được, tuy quả ngực chỉ thuộc dạng vừa nhưng quả mông thì hết chỗ nói, qua mà giao lưu lúc nãy thì bé thoải mái cho khám phá đầy đủ, còn rất nhiệt tình nữa, BJ nhẹ xong em ấy mời lên giường để massage.

em dùng cặp loa trườn tới lui, lên xuống, cảm nhận được 2 đầu ti lướt nhẹ nhàng từ chân lên đến lưng, và em kêu nằm ngửa lên, và khúc này mình thấy sắp lên mây thật rồi, tiếp tục đổ dầu rồi trườn tiếp, kết hợp chiếc lưỡi ma thuật, liếm thằng em làm lên mây lúc này chắc lên mới tầng 3, hihi, em dùng cặp ngực kẹp thằng em vuốt lên vuốt xuống thật tê tái, thốt lên đã quá em ơi, và mình cũng không thể chịu thua, lôi em lên hôn ngực và sờ móc cô bé của em, ôi nước nôi tràn bờ đê, em tiếp tục dùng skill bánh mì kẹp xúc xích và rồi lên 9 tầng mây thật, lúc out quíu chân, căng đít luôn, đúng nghĩa lên đỉnh

Bài massage vẫn nhiệt tình và đầy đủ không bỏ sót phần nào. Xong rồi đến phần massage nuru cực kì kích thích, bé bắt đầu trường mà không bỏ sót phần nào từ mặt lưng đến mặt mình rồi bé để nguyên tư thế mà HJ rồi chuyển qua BJ nhấp nhô từng nhịp, phê hết cả người, cuối cùng đành out trong sung sướng vì quá phê, cảm giác bé 16 làm rất nhiệt tình từ khỏe đến mệt còn rất nhiệt tình và quan tâm khách hàng.

Mở ảnh nền