Massage Quận 1 Discount Hot Girl Xui xẻo gặp hai hai hết hẻo.

Hệ thống cơ sở massage Quận 1
Khuyến mãi

Lượt xem: 610

Hữu Thiện

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
18
2
3
Từ cái hôm dẫn 2 ông sếp đi Queen về đến giờ con đường giải trí của BV như mù mịt, chuyển là hôm 2 ổng về người vui vui sao mà gấu sinh nghi, nhậu nhẹt gì về người sạch sẽ , quần áo ngay ngắn , thế là truy quất hồi tui trở thành tâm điểm , trời oiiiiiiiiii. Mấy bà vào kêu mấy vịt trời về phe camera chạy bằng cơm , thấy tui mà đi với mấy ổng là tin nhắn dồn dập, ngay giữa đợt xét thưởng bị dập mất thưởng , thiệt báo quá báo mà. Thôi lần này đi một mình vậy ghé Queen gặp lại em yêu, mọi việc nhẹ nhàng để đi đến gặp em nhưng cũng tiếp tục đen , bé kẹt rồi , bé Ốc đưa cái máy ra lân này tăng thêm 1 số chọn 22 cho đời nó bai bai luôn .
Lên phòng được bố trí lại căn phòng xưa mà người cũ đã bận rồi, đành vào thay đồ , xã nước cứu thân, phi thân vào động xông hơi. Dễ chịu, kết nhất phòng xông ở Queen , hơi lên rồi tỏa xuống từ từ kg nóng ở nhân nhiều. Ngồi thẩn thơ một hồi phòng đầy kính hơi hít thật sâu , thở thật dài xã đi những ngày tăm tối và một ánh sáng le lói bước vào, một cô bé nhìn như một nàng tiên hay yêu quái thì chưa biết, chỉ thấy dáng dấp em rất là ưng. Tui bước ra em lại lau người ngay, em hôn lên ngực tui rồi clik ty nhẹ , chà coi bộ em thích lăng xã đây, tui lại ghế em ngay lập tức ngồi lên đùi nói chuyện vui vẻ , tui cảm thấy bắt đầu quên em củ được rồi , bắt đầu mối quan hệ mới hợp lý đây. Bé 22 xinh nhé, và bác nào đang thiếu thốn tình cảm vào gặp bé chắc sẽ say, tui đo xì chét quá nên chưa say , bù lại thấy bé mà tui như cân bằng lại ngay từ đầu.
Tắm : Vừa ngồi xuống bé đã tấn công luôn trùi nó bất ngờ vậy, bất chấp luôn, bé ôm tui hôn rồi trườn luôn trong bồn một hồi , xong bé mới bắt đầu tắm xà bông và tiếp tục dùng xà bông để cọ xát cho tui, lúc này mà úp gói nuru chắc ngon hơn ma lúa chưa về, nên tận hưởng trước bài onsen của bé .
Khỏe : Phần chăm sóc tình cảm đã hết đến phần chăm sóc sức khỏe , bé đấm bóp khá là ổn, thêm mấy cục đá nóng làm cũng vui vui , vừa làm vừa tám chuyện trên trời dưới biển với bé cũng đủ xã chét rồi.
Mệt : Phần chính bắt đầu bằn màn chăm sóc thay xà bông bằng dầu, bé bắt đầu trườn , hôn, đi lưỡi khắp chốn , từng đường lưỡi của bé làm tui phê phết , nằm sấp mà như sắp chết rồi vậy, hết thở nổi, phải nằm ngữa ra để cảm giác hơn, lần này bé hợp tác nhịp nhàng, tui vuốt ve đến đâu bé lại chiều theo đến đó. Phê quá lúc bé bj tui chỉ nằm luôn hưởng thụ cảm giác âm ấm từ đôi môi bé, rồi từng đợt từng đợt tinh khí bắn liên hồi báo hiệu điềm lành đã tới, sướng phết. nó phê quá mấy bác à.
Kết thúc buổi gặp 22 mà cực kỳ thích, sự nhiệt tình, chiều chuộn của bé làm tui thấy như cân bằng lại cuộc sống sẳn sàng chiến đấu .
Nhờ có code nên được giảm kha khá cảm ơn Admin đã hỗ trợ

Hoàng Nam

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
1
3
Bác giống gu của tôi ghê mốt chắc cáp kèo đi chung quá , có bé nào ok hú với nhé bác

Mở ảnh nền