Massage Tân Phú Hot Girl xúc bình xăng đá trứng cút ở MS luxury TP

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 302

hoàng hà

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
71
3
8
Tiện thể thứ 2 đầu tuần hôm qua đi nhậu thằng nào cũng sỉn mình lôi bọn nó đi thử xem sao, bước vào chọn vé với chọn hình trên ipad , 1 phần cũng ngà ngà say nên nhìn qua nhìn lại chỉ ưng mỗi bé 828 thôi.
Vào phòng xông hơi không lâu thì bé vào ,bé đưa tui vào tắm khá ổn phần chính thư giản trong bồn thì xuất xắc , tui nằm được bé trườn c* cứ phải gọi sướng phê lòi, sau trường gần 10ph bắt đầu bé bj luon trong bồn, bé bj cứ phải đã con ku sướng không tả. Nằm cười cười bé hỏi sao, tui bảo em làm anh sướng quá a. Bé vỗ tui cái chát kkkkk.
Lên giường đấm bóp , chà đá nóng tầm 15-20ph tui bắt đầu tỉnh tỉnh và tay chân bắt đầu hoạt động. Nằm vuốt ve bé cứ phải sướng thân bé nhỏ nhỏ tui cứ thích ôm vào . Bé bắt đầu chuyển qua phần đổ đầu trườn thái , lúc này cứ phê phê sao mà chịu không nổi tui xoay lại ôm bé , chụp lấy cặp v* mà mút một hồi, tay lòn xuống sờ cô bé nó đang âm ẩm rồi hồi sau nước nôi bắt đầu xuất hiện, phê phê nha. Bé trườn c* c* ui nó như muốn lọt luôn , mà thằng nhỏ chưa lên nổi, say có hại thiệt muốn lên cho cứng luôn chứ. Sau hồi bé bắt đầu bj thì nó mới bắt đầu cứng . Cương lên thì tui cũng tranh thủ húp sò thôi. Cái đỉnh là chổ này, vừa húp sò vừa được bé bj cùng nhau triển , cao trào lên tui bắn phát nữa phê cực kỳ.
Đánh giá bé 828
Nhỏ nhỏ
V1 hệ cam bóp đã
V2 vừa với body
V3 bóp sướng
Ser: nhiệt tình vui vẻ, kĩ năng đỉnh

Mở ảnh nền