Massage Gò Vấp Report xua tan mệt mỏi cùng bé 36 tại royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 312

Hiệp Vũ

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
1
3
Sau nhưng ngày làm mệt mỏi xin sếp nghỉ tết sớm , vừa ngày nghỉ đầu tiên gôm tiền đi ngay đến massage hay đi ở 744 Quang Trung tên Royal . Thì trước khi đi có gọi đến hotline 0822 39 59 79 đẻ nhận code giảm giá , cũng được bạn giới thiệu cho bé 36 kêu V1 bự lắm gặp ngay mình thấy mấy bé ngực bự .Thế là nhanh ra lấy chiến mã chạy từ Q12 về Gò Vấp để gặp bé ,vô tới được lễ tân chào hỏi , và đẩy xe giúp .Vô tới trong thì lễ tân chào hỏi xong bắt đầu giới thiệu các dịch vụ cho mình .Quyết định hôm na đi vé CIA để trải nghiệm thử đó giờ đi onsen quá rồi kekeke .Vé Cia giảm 30% quá đã mua vé xong thì yêu cầu bé 36 đúng lúc bè vừa xong khách nên là lên phòng trước chờ bé chút luôn .Lên thì xông hơi các kiểu trước tầm 15p bé bước vào để ý đầu tiên của mình là cặp ngực bự nhìn mà chảy hết nước miếng kekeke , xong ngoại hình okie nhìn ổn khá vừa mắt , trắng , thơm .
Bé chào mình cái xong lấy khăn lau khô người cho mình rồi dẫn mình vào tắm bé hư lắm nghịch thằng em mình và có đi đường lưỡi và trườn ngực nhẹ nhàng cho mình một ít .Xong lên giường bắt đầu vô phần massage .
Ms khỏe : lực tốt , đã , mệt mỏi của những ngày đi làm biến mất hết mong là hết mệt mỏi rồi qua phần sau phải sung sướng kkk
Không nói nhiều vô phần ms mệt luôn : bé bắt đầu đi lấy dầu trường đổ lên người mình rồi lấy cặp bưởi của bé xoa đều tinh dầu trên cơ thể mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác sướng phê luôn ,vừa bự ,vừa mềm đã đã kkk .Tiếp đến thì bé bắt đầu dùng skill xong kiếm hợp bích đó là sự kết hợp giữa cái lưỡi uống éo và cặp bưởi ,cái lưỡi đi tới đâu cặp bưởi cứ trượt băng băng theo sau làm mình bắt đầu rùng mình và thằng em bắt đầu dựng từ từ lên .Vì đang nằm úp khó chịu nên mình kêu bé là mình lật người lại cho dễ chịu ,bé cũng đồng ý xong đỡ mình lật người lại .Ai biết được vừa lật người lại bé đâu có tha cho mình bé vồ tới chơi tiếp trận bánh mì kẹp thịt với mình bé nhiệt tình tới nổi kẹp mất thằng em mình ở giữa .Sau phần đó tiếp tục phần 69 mình nhanh chóng trượt xuống cái hang động của bé để coi có khám phá thêm một di tích lịch sử nào mới không .Ai ngờ cái di tích này vừa trượt xuống từ trong hang đã tuông nước hết ra ngoài thế là mình tranh thủ húp lấy hết nước cho bé cùng với đó là những âm thanh sống động phát ra .Bé cũng chiến lắm các bác à bé bắt đầu Bj cho mình làm liên tục khiến cho mình kiềm không nổi nữa và phọt ra hết vào trong miệng bé .Xong xuôi thi nằm ôm ấp bé nói chuyện một chút nữa rồi tạm biệt bé ,kết thúc một ngày sung sướng tại đây .

Bảo Khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
20
0
1
bé 36 này nghe mấy thằng bạn trong SG kể ngon lắm kkk ,thấy bác rv mà hóng về SG quá

Mở ảnh nền