KARAOKE Xin tìm địa chỉ karaoke ăn chơi ở SG

Lượt xem: 2,447

Nguyễn Tần Khang Vương

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
12
2
3
Chào tất cả các anh em trên cộng đòng thư giản

Chuyện là sắp tới có mấy anh em của mình ngoài Đã Nẵng vào trong chơi với mình, mà anh em tụi mình ở ngoài này rất thích đi karaoke ôm, đặc biệt là mấy quán mà có mấy em chân dài xinh xắn chiều khách. Mình thì cũng vào SG làm ăn được một thời gian, lâu lâu cũng có đi chơi một vài lần mà vào mấy quán chơi bời chán lắm, không được thoải mái, nhiều con cứ chảnh chảng mình không thích lắm, cứ hở tí là em đi vệ sinh, hở tí e có tí việc. Nay mấy anh em vào chơi xin hỏi các cao nhân có quán nào ăn chơi nó sướng một chút, phòng to rộng rãi, nhân viên nhiệt tình, nhảy quẩy cùng khách không anh em nhỉ. Mình ở Thủ Đức, anh em cho mình xin cái địa chỉ với ạ.

Lâm Tân Tân

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
18
0
3
Ở Thủ Đức nếu anh em đi đông thì ghé Lucky Star ngay Phan Văn Trị, gọi phòng lớn chơi cho sướng. Nhân viên em nào cũng phải gọi là tươi, chỉ k bay lắc thôi chứ được cái chiều khách cực

Pjt

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
38
8
8
Sài Gòn là thiên đường ăn chơi mà, quan trọng là túi tiền của ông bạn đến đâu thôi. Chứ muốn cỡ nào cũng có

Trần Lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
0
1
Muốn cho anh em Đà Nẵng quên đường về thì cứ vào thẳng quận 1, chơi cứ phải gọi là Đẳng Cấp

Mở ảnh nền