Massage Gò Vấp Report Xã lũ sau chuyến công tác cùng bé 200

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 312

Phúc Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
1
3
Chào các bác nhé, cũng mới công tác từ miền tây về, vừa về thì được mấy bác trong nhóm giới thiệu cho Hoàng Gia có mấy bé ok lắm nên cũng quyết định ghé qua.

Mình đã dự định từ trước là tầm 5h chiều đi để khỏi phải chờ lâu nên từ sáng sớm đã tranh thủ việc cá nhân cho đến công việc phải hoàn thành trước trưa qua cho kịp giờ chứ mình không thích chờ cho lắm.
Tầm 5h30 là đến rồi vừa vô có mấy anh bảo vệ nhiệt tình dắt xe, còn vô trong thì có nhân viên giới thiệu cho mình mấy bé KTV đang hot ở đây luôn mà do từ đầu đã có mục tiêu rồi nên cứ chọn bé 200 thôi.

Loker dẫn mình lên phòng mấy quên rùi mà cái to rộng đẹp nhìn sang thoáng mát, mình chờ được 5p thì bé 200 xuống phòng, bé trẻ nhìn chất ngon lắm.

Do tối qua có tiệc làm hơi quá chén nên xông hơi với xong khô tầm 20 phút thì khỏe cả người, bé 200 tâm lý lắm nha mấy bác tắt máy lạnh trước khi tắm nè. Bé tắm sạch sẽ em vẫn thích màn bé vuốt ve thằng em làm tê cả người. bé trò chuyện vui vẻ khá thoải mái nên em cũng chia sẽ câu chuyện của mình với bé luôn hai đứa nói chuyện hòa hợp ghê.

Bé đấm bóp em đánh giá là ok lắm. Được 1 lát thời gian dần trôi qua đang lim dim mắt bé bảo em massage nuru thư giãn cho anh nha nghe là thích rồi, có bưởi đè trên lưng lướt tới lui mát mà phê vãi, cũng lâu rồi mới được massage nuru bé còn bonus cho mình thêm tiếng rên nhẹ nhẹ nữa.

Sau đó bé click ti thổi lỗ tai bj thằng em mút mạnh sâu làm tê hết cả người, tranh thủ bóp bưởi bé thôi v1 bé to bóp rất đã tay. Bé có bờ mông căng to lắm vỗ cái nghe bóp bóp sờ nhẹ vô khu bí hiểm thì nước nôi ra quá chừng vô cái mà ướt cả ngón tay luôn.

Bé “móc sâu đi anh em đang phê quá” nghe theo bé em móc sâu thật các bác ạ nước ra nhiều hơn bé rên to hơn v4 bé khít lại sướng quá sau 10 phút bắn hết lên vòng 1 của bé. Lúc này thì hết sức rồi hai đứa nằm tâm tình nghỉ ngơi chút rồi bé vô tắm cho mình lần nữa để về.

Vú to mềm bóp đã tay.
Vòng eo thì lúc nằm ôm bé thích lắm.
Mông căng nhìn đã quá chỉ muốn vỗ thôi.
Bím phải nói là ngon.

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
tính ra cho móc sâu thì cũng phải công nhận mấy em bên này chiều khách
chứ nhiều chỗ t đi nó chỉ cho sờ thôii
Bé “móc sâu đi anh em đang phê quá” nghe theo bé em móc sâu thật các bác ạ nước ra nhiều hơn bé rên to hơn v4 bé khít lại sướng quá sau 10 phút bắn hết lên vòng 1 của bé. Lúc này thì hết sức rồi hai đứa nằm tâm tình nghỉ ngơi chút rồi bé vô tắm cho mình lần nữa để về.

Mở ảnh nền