Massage Tân Phú Hot Girl Vừa húp hàu vừa thư giản với 2 bé yêu

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 902

Hoàng Phương

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/22
23
3
3
Lux cũng không còn gì xa lạ với anh em , đặc biệc mấy bé hot ở đây thì nhiều cô kể nên cũng ko cần phải dài dòng nữa .
Từ lúc biết mon men lên trời và đất tìm hiểu va biết massage Lux thì cũng đi khá nhiều lần , nhưng riêng lần này có chút đặc biệt nên tui muốn chia sẻ với anh em .
Như thường lệ nhắn tin cho bé Thắm hẹn giờ đến: :

Bé Thắm : có em mới anh có muốn thử không?
Tui: thôi 567 rảnh không cho anh 567
Bé Thắm : dạ rảnh ạ, vậy để e sắp xếp cho anh nha
Tui: ok! nay cho thêm bé nữa nha, nay a đi 2 bé
Bé Thắm : dạ 2 bé thì có em 679 cũng hot lắm ấy a
Tui: ok! Em cho 2 bé vô phục vụ nhiệt tình cho a
Bé Thắm : dạ em cám ơn anh, a nhớ đưa tin nhắn cho bạn lễ tân check vode giúp em nha....

Đến nơi, rồi lên phòng ngồi chờ mấy em khoảng 5 phút 2 em bước vào, 567 thì quen rồi nên tui bỏ qua đánh giá, riêng em 679 mới nhì cũng ngon lành phết, trẻ tầm khoảng 20t ngọt nước, bảo sao làm vậy nhiệt tình vui vẻ. Tắm chung có tới 4 tay mân mê khắp người, khi lên giường massage thì có tới 4 trái đào, 2 quả mông và 2 con hàu cùng chà trên khắp người mình từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, hái đào, móc hang cua mỏi tay
Tóm lại t không cần nói nhiều anh em cũng hiểu số phận của tôi như nào rồi, không thể sống sót với mấy em này được
Đánh giá chung về 2 bé cho anh em tham khảo:
567 là hàng quen của tui thì khỏi phải bàn về độ ngon. Bé 679 thì được cái ngực lớn hơn bé của tui, trắng, trẻ đẹp, có răng khểnh cười duyên, kĩ thuật cũng ok.

Thiệt hại vé 1000k, tip mỗi bé 1000k
Tổng thiệt hại 3000k cho 1 buổi chiến đấu
Cám ơn anh em đã bỏ chút thời gian ra đọc bài !!!

Massage Luxury Tân Phú

Tham Mưu
Cơ sở Massage
26/6/22
182
3
18
massagegovap.com
Lux cũng không còn gì xa lạ với anh em , đặc biệc mấy bé hot ở đây thì nhiều cô kể nên cũng ko cần phải dài dòng nữa .
Từ lúc biết mon men lên trời và đất tìm hiểu va biết massage Lux thì cũng đi khá nhiều lần , nhưng riêng lần này có chút đặc biệt nên tui muốn chia sẻ với anh em .
Như thường lệ nhắn tin cho bé Thắm hẹn giờ đến: :

Bé Thắm : có em mới anh có muốn thử không?
Tui: thôi 567 rảnh không cho anh 567
Bé Thắm : dạ rảnh ạ, vậy để e sắp xếp cho anh nha
Tui: ok! nay cho thêm bé nữa nha, nay a đi 2 bé
Bé Thắm : dạ 2 bé thì có em 679 cũng hot lắm ấy a
Tui: ok! Em cho 2 bé vô phục vụ nhiệt tình cho a
Bé Thắm : dạ em cám ơn anh, a nhớ đưa tin nhắn cho bạn lễ tân check vode giúp em nha....

Đến nơi, rồi lên phòng ngồi chờ mấy em khoảng 5 phút 2 em bước vào, 567 thì quen rồi nên tui bỏ qua đánh giá, riêng em 679 mới nhì cũng ngon lành phết, trẻ tầm khoảng 20t ngọt nước, bảo sao làm vậy nhiệt tình vui vẻ. Tắm chung có tới 4 tay mân mê khắp người, khi lên giường massage thì có tới 4 trái đào, 2 quả mông và 2 con hàu cùng chà trên khắp người mình từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, hái đào, móc hang cua mỏi tay
Tóm lại t không cần nói nhiều anh em cũng hiểu số phận của tôi như nào rồi, không thể sống sót với mấy em này được
Đánh giá chung về 2 bé cho anh em tham khảo:
567 là hàng quen của tui thì khỏi phải bàn về độ ngon. Bé 679 thì được cái ngực lớn hơn bé của tui, trắng, trẻ đẹp, có răng khểnh cười duyên, kĩ thuật cũng ok.

Thiệt hại vé 1000k, tip mỗi bé 1000k
Tổng thiệt hại 3000k cho 1 buổi chiến đấu
Cám ơn anh em đã bỏ chút thời gian ra đọc bài !!!
Cơ sở và các bé cũng rất vui khi được phục vụ a ạ hihi :b25:

a_z

Tập Sự
Đam Mê Massage
26/3/23
20
3
3
Vé 1tr mà 2 cô, bữa tui đi 900 có 1 cô à

Mở ảnh nền