Report Vô tình gặp lại con hàng cũ

Lượt xem: 701

Phúc Thịnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
12
0
1
Hôm nay hay không bằng hên, lai rai vài chai thì lũ bạn kéo nhau đi massa , ở Cần Thơ tụi tui hay đi Kizz ở Phạm Ngọc Thạch, đở dính hầm hố.
Hôm nay nghe nói có bé mới vô làm nên yêu cầu luôn. Ai ngờ lên thì thấy 1 khuôn mặt quen quen khoác trên mình bộ nhân viên văn phòng nên cũng chưa nhớ ra là ai. Vẫn nét tình cảm, vui vẻ và ngoan hiền, chắc có lẽ tại vì trong không gian sang trọng sạch sẽ nên nhìn em khác hẳng bên Miss You. 2 đứa vô bồn tắm chung gần nữa tiếng, em mân mê kỳ cọ đủ thứ.
Ms khỏe : do là em mới vào môi trường masa nên cũng chưa bài bản cho lắm mà được cái ms kỹ, lâu, kêu ngừng mới ngừng.
Ms mệt: Ae ai đã từng đi Bào Ngư rồi thì có thể hiểu là level làm tình gấp đôi so với chỗ cũ, Nằm mân mê 1 lúc lâu rùi kêu em ấy thư giãn thì em ấy mới làm, chứ không như những em công nghiệp bay vô đấm vài cái rùi lật ra thổi hì hục. Nằm em mân mình, mình cũng mân em, đầu ti thì xưng cứng, nước nôi thì ướt cả bàn tay, em đi lưỡi đá ti, tay thì mò khắp người 1 lúc rùi mới bắt đầu Bj. Cuối cùng cũng là màn CIA tuyệt đỉnh.
Ra về hỏi lại thì chỗ mới em cũng lấy nick name là Ngư. Nhưng em vẫn chưa biết mình nhận ra em, em cứ tưởng là khách mới.
Tổng bill: 300k vé ( 500k giảm còn 300k) + Tip 500k = 800k .
Quá thoải mái cho buổi tối vô tình gặp lại người cũ.
Địa chỉ em nó làm là Massage Kizz , đường Phạm Ngọc Thạch, kế karaoke TikTok. Ở đây còn có mấy em khác teen hơn bé Ngư nữa, tùy gu mỗi ae thôi.
Có gì sai sót mong AE bỏ qua, tại gặp lại người cũ nên chia sẽ ae biết thông tin, ai biết rồi thì thôi bỏ qua đừng có ném gạch mình u đầu. Ai có em nào ngon nhớ inbox mình check nhé.

Pjt

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
38
8
8
Lần sau viết bài đưa cái if vào, sướng thì cho anh em sướng với chứ

Mở ảnh nền