Massage Hà Nội Report vô tình gặp em

Massage Hà Nội

Lượt xem: 371

Trung Kiên

Binh Nhì
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Vào một buổi đêm không nắng ngoài trời nhưng nắng trong người. Lướt lướt điện thoại thì thấy em trên group telegram khá xinh trắng, tuy không thấy mặt nhưng nụ cười khá tươi. Xem xong thì tức tốc phóng xe đến One 92 Ngụy Như, vào gửi xe vẫn các anh em phục vụ nhiệt tình vào ngồi nghỉ xíu rồi được bác quản lý nhiệt tình đến chào hỏi rồi book vé, mình thì xem mạng nên làm cái vé để trải nghiệm đầy đủ dịch vụ, xong mình lên phòng luôn.
Chỗ quen nên cơ sở vật chất thì không có gì mới nhưng nét sang trọng vẫn đầy đủ. Vẫn xông hơi xông khô, ktv thì tầm mình 10p sau là vào đến. Đánh giá về bé này thì mình cảm thấy khá nhiệt tình, mặt dễ thương như hình vậy, do ánh đèn vàng vàng nên không rõ là da bé có trắng tươi như hình hay không, body thì hơi bị ok, ngực tuy không to nhưng thuộc dạng cam lai to tròn khá chắc tay, eo khá thon cùng mông thì bự và khá mềm.
Tiếp đến vẫn là màn tắm tiên cực đã con mắt được nhìn full body của em 16 bên Hòa Bình cảm giác đê mê hẳn nhất là khi bàn tay mềm mịn của bé kì cọ khắp người rồi còn thổi kèn nhẹ nhàng thằng em mình, chỉ vừa kích thích chứ không ra.
Massage thì không có gì để nói làm bài bản không qua loa hay hối thúc đòi đi thẳng tới phần mềm, bé này còn khá tình cảm chịu ngồi tâm sự, mình chọc xíu mà bé cười quá trời
Tiếp đến phần massage mệt, bắt đầu tất nhiên là màn massage nuru cực kì kích thích sướng hơn cả ôm ấp người yêu cứ như con rắn quấn quýt, đi kèm theo tiếng rên nhẹ của em này làm thằng em mình chào cờ nãy giờ đến khó chịu. Cuối cùng thì bé mới chịu quay thế 69 để bắt đầu BJ, mân mê 2 quả trứng cút còn miệng thì mút lấy mút để cây súng của mình, khá phá cái khe đang ra nước khít và mềm làm em ấy rên nhè nhẹ chứng tỏ bé cũng bắt đầu hòa vào cơn đê mê. Sau một hồi quằng quạo kìm nén thì mình đành nhả đạn trong sung sướng. Nằm nghỉ ngơi thêm xíu cho bé bóp đầu vì còn sớm xong rồi đành tạm biệt em One 92 Ngụy Như rồi ra về.

Mở ảnh nền