HOT Vợ không còn Hứng thú vs Sex nữa

Lượt xem: 440

Kiên Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
7
0
1
Tôi đã từng nghe rất nhiều điều về phụ nữ khi đã sinh con , nội tiết tố giảm nhiều làm ảnh hưởng đến khả năng và ham muốn về sex nhưng tôi lại không bao giờ nghĩ lại rơi vào đúng trường hợp của vợ mình , khi chưa có con vợ mình rất hợp nhau về khoản sex , nhu cầu của mình thì lại rất cao , vợ mình cũng vậy nhưng tư khi sinh con vợ mình ko có một tí hứng thú nào với sex , cô ấy còn bảo cả đời ko làm chuyên đó vẫn đc , mình nghe như sét đánh ngang tai , thật sự buồn , tr vẫn nghĩ chắc thời gian nữa cô ấy sẽ lại hoặc it thì cô cũng đc một phần như ngày xưa , nhưng không từ khi sinh con đã 5 năm rồi cố ấy vẫn chẳng hứng thú gì , đôi khi mình nói đùa nếu vợ mà không cải thiện mình se đi tìm niềm vui bên ngoài , cô ấy cũng tỏ thái đỏ khó chịu hay gì thậm chí con đồng ý " bảo đừng có mạng bệnh tật gì về cho vợ con là đc " , nhưng nói thật mình đã thử đi một vài lần bên ngoài nhưng ko có cảm xúc gì , một phần mình cũng khá ghê cảm thay sợ bệnh khi bóc bánh trả tiền kiểu vậy , có thể nhiều ng nghĩ vợ kình có khi cap bồ bên ngoài , nhưng mình khẳng định 100% ko có chuyện đó
Viết tậm sự với mọi người vài dòng , để xin được tư vấn giúp mình , hoặc ai đã từng hay gặp trường hợp như mình xin hãy giúp đỡ .
Đối vs ng nhu cầu cao mà gặp vợ như vậy thì mọi ng hiểu cảm giác khổ thế nào !

Hải Bằng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
0
1
Ông đưa vợ đi mát xa Yoni vài lần là có lại cảm xúc liền à

Phạm Anh Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
4
3
thì đưa đi điều trị đi, ngày nào cũng thủ thỉ nhẹ nhàng bên tai ấy. Chứ 5 năm ông k cặp bồ tôi tạm tin đi chứ những năm sau kiểu gì chẳng có

9nut

Tập Sự
Mới Mê Massage
10/1/24
3
0
1
Trị liệu nội tiết tố đi, thiếu hụt hóc môn nữ sau sinh rồi…

Mở ảnh nền