Massage Tân Phú Vẫn là số 20 Tiến Thắng- Nàng tiên ngây thơ với nụ cười đáng yêu

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 557

thayongnoi

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/6/22
1
1
1
Thật sự thì t đi hồi đầu tuần nhưng bây giờ mới sắp xếp được thời gian để viết rp cho bé 20 yêu quý của t. Đây là lần 2 t đi bé và đương nhiên những gì t nhận được còn hơn cả lần đầu rất nhiều.
Với t bé là 1 cô gái rất xinh, đáng yêu bà ngây thơ. Gặp bé rồi thì đương nhiên ôm ấp hôn hít như người yêu vậy, t thích nhất ở bé là ở thái độ cũng như cảm xúc bé mang lại.
T CHỈ MONG TỤI M CÓ GẶP EM HÃY NÂNG NIU VÀ TRÂN TRỌNG ĐỂ EM CÓ THỂ Ở LÂU VỚI TIẾN THẮNG.
Chi phí :
Tic 700 giảm còn 350
Tip 700 cho bé và một món quà nhỏ
Tổng thiệt hại: 1100k
À trước khi đi mấy ml gọi lấy code để được giảm 50% vé nha
50 cho quản lý.

• Like
Reactions: Ngưu Tổng Quản

Massage Tiến Thắng

Tham Mưu
Cơ sở Massage
19/6/22
57
0
6
Thật sự thì t đi hồi đầu tuần nhưng bây giờ mới sắp xếp được thời gian để viết rp cho bé 20 yêu quý của t. Đây là lần 2 t đi bé và đương nhiên những gì t nhận được còn hơn cả lần đầu rất nhiều.
Với t bé là 1 cô gái rất xinh, đáng yêu bà ngây thơ. Gặp bé rồi thì đương nhiên ôm ấp hôn hít như người yêu vậy, t thích nhất ở bé là ở thái độ cũng như cảm xúc bé mang lại.
T CHỈ MONG TỤI M CÓ GẶP EM HÃY NÂNG NIU VÀ TRÂN TRỌNG ĐỂ EM CÓ THỂ Ở LÂU VỚI TIẾN THẮNG.
Chi phí :
Tic 700 giảm còn 350
Tip 700 cho bé và một món quà nhỏ
Tổng thiệt hại: 1100k
À trước khi đi mấy ml gọi lấy code để được giảm 50% vé nha
50 cho quản lý.
Dạ cơ sở xin cảm ơn anh vì đã dành một ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm. Rất mong được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ.

Mở ảnh nền