Massage Gò Vấp Report Vác Chim Cu Đi Quanh Sài Gòn

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 199

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Mấy nay thấy anh em nói hơi nhiều về Ozawa . Đến thử xem thế nào, và cái kết về đến nhà rồi mà vẫn vạch quần ra mấy lần để xem con cu còn không, hay là đã bị em nó ăn mất rồi. Hôm nay đi một mình thì cùng vào với một đồng dâm, anh này có vẻ từ xa tới nên tìm tiệm hơi vất vả, đồng râm có ở trên này thì ới một tiếng đê.
Về Csvc thì phải nói là ok, sang, sạch, phòng rất to, rất mới, ánh sáng phù hợp (muốn ngủ quên luôn):b05::b05:
Về em KTV, thì mình đánh giá cực kỳ cao ở thái độ và kỹ năng làm việc. Dễ thương, trắng, cao 3m bẻ đôi. Còn tất cả những thứ khác thì cũng tạm ổn.
Vào thì em tắm rửa cũng kỹ càng, thằng a rồi đến thằng em, sau đó em bắt đầu hành thằng em mình ngay tại bồn tắm, rất phê, mệt gần chết. Mặc dù đã cố gắng chống cự nhưng dưới sự tấn công ác liệt nhưng mềm mại, mạnh mẽ nhưng uyển chuyển đến từ đôi môi trên chiếc miệng nhỏ xinh xinh, mình đã nhanh chóng bị quánh bại
:laluot-19:
Em đấm bóp khá bài bản, thỉnh thoảng thả kiến bò khắp người mình. Sau đấm bóp thì em bắt đầu tập trung dưới chân mình làm bài nuru. Em liếm nhẹ nhàng, tê tái từ ngực xuống bụng, đùi, bắp chân, rồi mình nằm úp chổng mông cho em dọn WC. E dí lưỡi sâu vào lỗ đít phê ko thể tả. Cuối cùng mình nằm ngửa ra cho em cạ , phê tận óc , sau đó e trườn xuống BJ, đá bi. Em ngậm thằng nhỏ sâu đến cuống họng, mình cũng tranh thủ nắc theo từng cái nhấp của miệng em. Con cu đâm sâu vào họng em kêu ọc ọc. Mình ra hiệu em quay lại thế 69 . Lỗ đít em khá hồng, . Em rên khá to. Được khoảng 10 phút thì mình out hết vào miệng em. Em mút đến giọt cuối cùng, liếm sạch cả thằng ku. Sau đó mình ra tắm lại thay đồ về.
:baddog16:

Em này phải nói khá dâm , thỏa mãn như fim . Kết thúc một buổi chơi ngon chim.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
bên cơ sở này nhiều anh em rv quá
chắc cũng xách đít mà đi thôiii:baddog25:

đại kim

Tập Sự
Đam Mê Massage