Massage Gò Vấp Hot Girl ướt át như cơn mưa Sài Gòn

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 375

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
31
1
8
---- Cái thú vui kinh điển của em là ăn nhậu triền miên khói lữa sau ngững ngày làm việc các bác ạ
Nhưng sau mỗi lần uống bí tỉ tì ti thì thú vui chính vẫn là đi mát xa mát gần cho thêm phần thoải mái và giả được bia rượu để về nhà không bị dư âm bia riệu đến ngày hôm sau
Mát xa lúc trước em chỉ thích nhất là chịch nhưng càng ngày nó càng tha hoá theo cái tư tưởng công nghiệp hoá....
Nay em xin giới thiệu địa điểm mới cho các bác tham khảo , là bên Mát Sa hoàng gia ở gò vấp
:baddog24:
Đầu tiên là về cơ sở vật chất thì đối với khu vực quận Gò Vấp thì nơi đây cũng có thể gọi là nhà cao cửa rộng cũng khá khang trang và sạch sẽ, xét về hình thức em cho 8/10 ạ
---- Còn về KTV thì mấy em bên này trẻ đẹp đa dạng mọi mặt hàng thoải mái cho anh em đi chợ
Sau một lúc lựa trọn mà suy nghĩ thì em cũng kiếm đc 1 bé cũng khá là ra gì
Face 9/10 xinh, sang và sáng
Vòng 1 hệ cam
Vòng 2 Ngọc Trinh
vòng 3 đào tiên là đây ạ
vòng 4 ướt át như cơn mưa Sài Gòn
Vocie miền bắc luôn nha anh em
:baddog05:
Tắm rửa thư thái kiểu mẹ tắm con, mát xa khoẻ thực sự rất khoẻ, đá nóng đi lưng đầy đủ bài ạ, về phần thư giãn thì bj xuất ngậm miệng luôn nha anh em , tư thế 69 các kiểu , bóp bình sữa khám phá hang Sơn Đoong thôi ạ. mấy em ở đây thì yêu chiều như người yêu nhỏ nhẹ nhiệt tình , và quan trọng là không hối thúc '' cái này là em gét nhất ''
--
Túm lại về cơ sơ vật chất, giá cả thì đây là nơi đáng để trải nghiệm ạ.
Em mới report lần đầu nên sai sót xin chư vị huynh đài chỉ dạy thêm ạ

• Love
Reactions: Doãn Chí bình

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
1
8
bên này hồi trước em có ghe 1 lần
đc cái mấy em bên này cũng thù vị ra phết