Massage Gò Vấp Report tuyệt chiêu đê mê

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 186

lương tuâ·

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/7/23
5
0
1
Mấy nay thấy ae tín đồ đồn thổi về Massage adam có vài e mới làm phe lắm làm tôi cũng háo hức xem như thế nào.... Đến nơi thì vẫn ku em xinh trai dễ thương quen thuộc ấy tiếp đón vui vẻ niềm nở... Vào quầy làm thủ tục vé ó voucher giảm 30% Chốt xong locker mời lên phòng khoảng 5p sau thì bé hiện trong bộ trang phục mỏng manh nửa kín nửa hở để lộ ra hai trái đào nhìn kích thích vãi chưởng, khuôn mặt bé dễ thương cùng với giọng nói ngọt ngào dịu dàng làm thằng đàn ông như tôi say luôn vả lại là đồng hương với nhau lại ở trong hoàn cảnh này thì có khác gì là người tình của nhau đâu. Cũng như các bé khác bé cởi bỏ những tấm vải mỏng manh trên người bé, ngồi nhìn b.é cởi đồ thôi mà thằng nhỏ đã ngóc đầu lên rồi kích thích quá tôi đứng lên ôm bé rồi đẩy nhẹ b.é nằm ra cái giường để ăn hai trái đào ... Trao ôi ko biết do là đồng hương hay tôi là trai trẻ mà b.é ưu ái quá trong lúc tôi đang mải mê hôn cặp ngự* thơm tho thì tay b.é đã thò vào trong quần mân mê thằng nhỏ và b.é lại còn khe khẽ rất dâm, cũng may b.é dừng lại đúng thời điểm chứ ko thì tôi shot 1 trong quần luôn.... bé bảo anh ơi để em cỏi đồ cô thoải mái anh nhé? Cởi đồ xong b.é bảo a vào xông hơi đi cho khỏe rồi ra e chăm sóc cho bắt đầu bé bước vô bồn trong tắm táp , kì cọ từ trên xuống dưới. Tắm từ chân tơ kẻ tóc lun nha, bắt đầu vuốt ve thằng nhỏ tui, chăm chút từng li từng tý, rửa sạch sẽ xong bé bắt đầu làm tềnh nhẹ từ tai xuống dưới, bj tầm 5' vs cái lưỡi đêu luyện là tui múôn đầu hàng nhưng sao b.é ngừng lại nói ra giường e đấm bóp cho
rồi xong là việc bé masa cứ tiếp tục cho tới khi hết giờ vì thằng em tôi k lên nổi nửa..
đánh giá về bé thì
mặt mũi xinh, nước da thì ngâm ngâm ko trắng trẻo đâu nha. nhưng mà nhìn rất duyên, cười rất cute nha
v1 thì mình ko để ý lắm, ko test nên ko rõ, nhưng mà nhìn cũng ok
v2 thì có chút bánh mì
v3 ok good, v4 ướt át lắm nè

Mở ảnh nền