Massage Gò Vấp Report tượng trưng ozawa

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 237

Anh Thuần

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/7/23
5
0
1
Hôm nay có ghé thăm em bên Ozawa. em đã ngon rồi còn chớ thêm khoản dâm với body nóng như than thế kia ae cạn tình mất thôi. Mới bị em đẩy vô mút cho 2phát nằm dài luôn.
Cũng do một phần là mê em lâu lắm rồi, lần trước đi là khoái cái phần chà ngực của em với skill sóc sóc làm thằng em đúi nước, nay mới quyết định hẹn lại em sau một thời gian luyện công trên núi chuẩn bị cho ngày tái chiến.
Phóng xe qua tới tiệm massage Ozawa đi buổi chiều là quá đẹp vừa qua giờ kẹt xe là cũng tình tan lên xe dạo qua hóng mát. Vô tới nơi nghe tư vấn vé xong là chốt cái vé. nghe đâu cũng full service rồi không còn gì nữa mà phải chê.
Lên phòng ngồi chơi vài phút nghe tiếng mở cửa, rồi em bước vào, cô bé này dáng thì cứ phải gọi là bốc lửa, nhìn em trong bộ đồ gợi cảm mà nhìn thôi đã mê luôn. Chào hỏi nhau một lúc thì cũng đến khi em vào công việc, cởi nhanh bộ đồ đang mặc trên người, khoe hẳn dáng ngon cực bốc với cặp ngực chất lượng 5sao, đôi ngực này nhìn vào thôi là mê rồi không biết phải chê chỗ nào. Riêng body thôi em xứng đáng 10 điểm rồi, thế là em phục vụ sơ phần tắm cho sạch người, tắm xong là em vạch thằng em ra mà bj. Bài bản bj nhẹ nhàng kết hợp cùng đôi tay mân mê kích thích vuốt ve các thứ sao mà nó phê quá.
Vừa khởi động nhẹ nhàng xong là em làm giúp lau khô mình chuyển qua với phần massage, bài massage khỏe công nhận em làm tốt cực kỳ, nhiều bài và rất chuyên nghiệp.
Đi xong bài bản massage khỏe, thế là được đáp ứng ngay phần mệt với bài massage thái, cặp ngực căng tròn mềm mại giờ thi nhau lướt khắp người, thêm vào đó là phần hôn hít nhẹ nhàng tình cảm quá sướng. Sau một lúc được em bò trường khắp người, cũng đến lúc phi thẳng vào phần massage nuru chà khắp lưng rồi lướt qua thằng em mà kích thích, kỹ thuật quá tốt lại thêm độ dâm của em quá đỉnh nên massage nuru là quá sướng.
Phần thư giãn bj là biết được độ dâm của em, mút nhiệt tình bú liếm hết bài, thằng em như ngập trong sung sướng. Đâu thể bỏ qua bím ngon tràn nước của em được thế là vừa móc được một lúc nghe ươn ướt vừa hay em phối hợp với thế 69 quá ngon thế là đi luôn chiêu đá lưỡi hột lơ ngón tay móc ngoái làm em càng sướng hơn. 2 phát trôi qua mà cứ ngỡ như mới bắt đầu lâm trận, em phục vụ tình cảm lại quá dâm làm cơn sướng cứ thế mà dân trào dữ dội, bị em mút cho sạch sẽ xong thì chỉ còn biết nằm ôm ấp tâm sự, súng óng giờ thun lại hết rồi thôi đành nằm im cho em dọn dẹp sạch sẽ rồi nói chuyện một lúc trước khi về.
Quá phê với em, biểu tượng của sự nhiệt tình và quá ngon, quá đáng trải nghiệm.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
bên này thấy anh em đi về rv suốt
bữa đi cũng đáng dồng tiền bát gạo ra suốt đấy:baddog25:

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage