Massage Quận 10 Report tường trình lại quá trình sung sướng

Lượt xem: 308

Vũ mặt trời

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Tranh thủ cho xong công việc liền dắt xe qua Ozawa Quận 10 làm việc cần làm thôi.
gửi xe xong vào phòng làm thủ tục trọn gói dịch vụ và ngồi dùng nước để mấy em chuẩn bị phòng .ấn tượng ban đầu là phòng ốc càng ngày càng phát triển và đổi mới hơn về trang thiết bị và đồ dùng trang trí.

lát sau em kia lên thì ối dồi ôi bất ngờ vì nhan sắc của em, em xinh cười tươi và vuii vẻ chào rồi vào cởi quần áo hộ luôn.
em ktv vào xả nước vào bồn và nói là anh đợi tí em xả nước rồi em phục vụ cho, thì t cũng ok đợi đc, lát sau thì đủ nước ấm thì ẻm kêu t vào rồi tắm gội cho t, phải công nhận nucớ em ấy xả vừa tới ấm vcđ ra ae ạ, gội đầu các kiểu xong t được em đó bj trong bồn luôn, em bj phê vl liếm láp rồi vuốt các kiểu rồi ngậm mà dùng lưỡi xoa đầu thằng em t nữa, khoảng 10p thì t sắp ra nên kêu em ktv tạm dừng để lên giường êm đệm ấm chiến tiếp.

lên giường thì em dùng bộ đào chà xát liên tục khiến t cảm thấy hứng thú và đưa sự kích thích lên tận đỉnh. em để t khám phá cơ thể, tạo thêm sự tò mò và hứng thú. Mỗi cái chạm đến dòng nước em làm t cảm nhận sự sung sướng dâng trào rất mạnh. Quá trình bj của em thực sự đầy sự kích thích và khá lôi cuốn.

màn trình diễn tiếp theo bắt đầu với bài nuru rất chuyên nghiệp, kết hợp với màn ngậm nước đi lưỡi đầy lạnh lẽo tê tái. Sau đó, em tiếp tục thư giãn bằng cách trườn và sờ chạm cơ thể của t. Cuối cùng chuyển sang tư thế 69, nơi t đã thể hiện kỹ thuật húp sò đẳng cấp. Sự mê mải trong cảm giác nước ri rỉ và cách em bj khiến t thực sự thỏa mãn và nhanh chóng đạt tới khoái cảm.

Chỉ còn biết mải mê mơ màng say sưa một thời gian, khi bé trở lại vỗ nhẹ lên đầu để làm cho tâm trạng dễ chịu, tôi bắt đầu tỉnh dần, ôm bé vào lòng và chia sẻ những suy nghĩ nhỏ của mình. Cảm giác vừa phấn khích vừa làm tinh thần sảng khoái hơn. Tuyệt, đến lúc phải chia tay bé rồi, nhưng tôi vẫn ấn tượng bởi sự nhiệt tình của bé trong cách làm và cách trò chuyện vui vẻ, tạo nên một buổi thư giãn vô cùng thoải mái và thân mật hơn bao giờ hết.

tân henie

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
11
0
1
yêu cầu bác tuwf sau đi em nào thì lồng ảnh em ý vào cho anh em chúng tôi còn thẩm thử

Mở ảnh nền