Massage Hà Nội Report trung thu không có ny nhưng có nhật nguyệt lầu :))

Massage Hà Nội

Lượt xem: 633

Hà Hữu Cảnh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
lễ trung thu mà tâm trạng chả vui vẻ gì, chán chán nên xách xe lang thang khắp đường phố rồi không hiểu sao vào luôn Nhật Nguyệt Lầu, chắc quen chân. Vào rồi thì book luôn 1 vé xem có giải trí xả stress khi quảng cáo không, mình book vé 1200K đầu tháng chưa lãnh lương không chơi lớn hơn được.
Thích bên này vì bên này được trang trí nhìn rất sang trọng, phục vụ cũng nhiệt tình vào đã có tiếp đón của anh giữ xe, vào trong thì được mở cửa đón chào, phòng massage cũng trang trí sang chảnh không kém, có đầy đủ phòng xông khô xông hơi, bồn tắm lớn và ktv bên này có khá nhiều em xinh. Luyên thuyên tả cảnh xíu giờ đến tả về em ktv ở đây, em này tính cách khá hiền vui vẻ, mặt xinh, body thì cũng tạm được không phải thuộc dạng to tổ bố nhưng khá cân với cơ thể của em.
Tắm nhẹ cùng em, em khá chiều khách cho sờ thoải mái, cũng chịu nói chuyện lắm có mấy chỗ ktv lo làm quá thì mình không thích, tại tính thích quẩy mà, BJ nhẹ khởi động rồi mình được lau khô người để chiến tiếp cùng em ấy.
Massage thì em này làm khá tốt, bài bản không có gì để nói. Đầy đủ các bài massage thích phần massage đá nóng, ấm vừa chứ không nóng bỏng thư giãn cơ rất tốt.
Đến massage nuru kích thích cực mạnh với em, nãy tắm chỉ nhìn và sờ xíu tới phần này thì mình được cảm nhận bằng tất cả cơ thể của mình, sướng tê người. Kết thúc với màn 69 huyền thoại, nhẹ nhàng vào tư thế chuẩn bị rồi em ấy bắt đầu mút lấy mút để phải ráng gắng gượng lắm chứ không phọt ra từ lâu rồi. Mình tranh thủ khám phá cái bím đang ướt ướt của em ấy, mềm rậm và không có mùi, nạo vét thoải mái, và sau một hồi chiến đấu thì đành out trong sung sướng.
kết thúc buổi massage như mọi buồn phiền chán nản như biến mất, vui vẻ hẳn, chắc khi nào cứ buồn thì đi massage quá. Cám ơn các bác đã xem.

Mở ảnh nền