Massage Gò Vấp Report trời mưa nên ở nhà hay đi massage

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 181

Vũ mặt trời

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
khi ngoài trời cứ mưa rồi lại mưa làm tui nhớ đến những ngày chỉ muốn ngủ và ngủ ở nhà cùng gấu mà giờ thì không còn nữa. Gấu đi đà lạt hái dâu còn công việc bắt đầu quý mới quyết định có bánh chưng hay không đây. Bao lo toan áp lực dồn vào sau một buổi họp khiến tui phái tìm một động lực để bắt đầu tháng mới ,ozawa thẳng tiến với những con số thôi. Số 33 được ấn tượng với tui ngay từ đầu về sự may mắn mà cũng là số đem lại tui bao cảm xúc tích cực nhất,quyết định đặt sau giờ làm việc và bất ngờ là có 1 đồng râm nào nhanh tay hơn chốt trước tui, thế là phải chờ 1 suất. Tranh thủ ra làm tô phở uống ly cafe rồi ghé.
Lễ tân nhanh, gọn lẹ, rót trà chưa kịp uống thì dẫn lên phòng luôn Phòng thì sạch sẽ, buồng xông hơi, xông khô đều bằng kính trong suốt. Chấm thêm cái long sàn thấy là êm như phim jav ý.
Vào xông hơi được 5 phút thì em đến. Thấp thoáng bóng dáng bên ngoài là đúng gu rồi. Lần đầu trải nghiệm tại cơ sở nên mình không muốn bỏ qua khâu nào, ngồi xông hơi 15 phút mới ra gặp em.
Giờ thì xông em chứ không có xông khô nữa em ơi. Thế là em cũng trút bỏ tắm khăn vướng víu dìu nhau vào bồn. Phần này em 33 làm rất ô tô kê, sạch sẽ nhưng không có màn thủy chiến nên hơi hụt hẫn. Phần này chấm 7/10.
Tắm xong là qua phần mát xa khỏe.
Mình nói bé cứ làm bày bản, đầy đủ từ a tới á nên được bonus thêm phần xoa đầu bấm nguyệt làm mình thiu thiu ngủ được một giấc. Phần này chấm 10/10 nha.
Tiếp theo được bé mát xa bằng tinh dầu kết hợp đường lưỡi với hai quả bưởi, cảm giác như người tình ý. Chỉ còn thiếu hôn môi với giao hợp thôi. 10/10 điểm.
Bé Bj, Hj kết hợp với tinh dầu, cảm giác dịu nhẹ, kích thích. Khám phá cơ thể của em thì không có điểm để chê, không một chút mỡ thừa. Mân mê cặp bưởi vừa tay, tròn trịa (đã lên đời), ti nhỏ. Chuyển qua bờ mông căng tròn, sáng bóng, gợi cảm thì tới phần bướm. Bé không cho mình khám phá hết nhưng nhìn rất còn xanh và non nha (bé 25 chủi). Theo mình phần này 9/10 điểm.
Tiếng rên của bé mình nghe mà muốn phọt ra ngay luôn ấy: "Đúng rồi a, đúng rồi a, móc đi a, ra đi a" thế là tái tê, đê mê.
Theo mình thì chấm bé 33 như sau
V1, V2, V3 và bướm đều 10 điểm dù V1 đã tân trang.
Kỹ thuật nói chuyện, mát xa khỏe 10 điể.
Mát xa khỏe đều 10 điểm.
Nhưng nếu bé 96 này có giao lưu phần thủy chiến và cho khám phá bướm nhiều hơn thì tổng điểm là 10.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
Bé Bj, Hj kết hợp với tinh dầu, cảm giác dịu nhẹ, kích thích. Khám phá cơ thể của em thì không có điểm để chê, không một chút mỡ thừa. Mân mê cặp bưởi vừa tay, tròn trịa (đã lên đời), ti nhỏ. Chuyển qua bờ mông căng tròn, sáng bóng, gợi cảm thì tới phần bướm. Bé không cho mình khám phá hết nhưng nhìn rất còn xanh và non nha (bé 25 chủi). Theo mình phần này 9/10 điểm.
Tiếng rên của bé mình nghe mà muốn phọt ra ngay luôn ấy: "Đúng rồi a, đúng rồi a, móc đi a, ra đi a" thế là tái tê, đê mê.
đù đọc thôi tao đã cảm thấy rất chi là đau lưng rồi
chúc mừng m về nhà vẫn khỏe nhé hehhe

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
Theo mình thì chấm bé 33 như sau
V1, V2, V3 và bướm đều 10 điểm dù V1 đã tân trang.
Kỹ thuật nói chuyện, mát xa khỏe 10 điể.
Mát xa khỏe đều 10 điểm.
Nhưng nếu bé 96 này có giao lưu phần thủy chiến và cho khám phá bướm nhiều hơn thì tổng điểm là 10.
đù nhất bác rồi
chúc mừng người anh em kiếm đc 1 em dâm chúa nhé hehehhe

Mở ảnh nền