Massage Hà Nội Hot Girl trở về quê hương sau chuyến công tác thì phải đi xả lũ với friends

Massage Hà Nội

Lượt xem: 422

Đỗ Đăng Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
3
3
hello guy? today ok
đù má có tí ngoại ngữ nghe sang hẳn ae ạ,
mới từ nước ngoài công tác về thì có gọi cho thằng dog friends chuẩn bị đi bán muối để đi chơi thì nó oder vé đi massage, nhưng vẫn phải trả tiền cho thằng dogs đó, sau khi xuống bến thì friends của khoa ra chở thẳng vào J SPa luôn, nó kêu ở đó có nhiều trương chình ưu đãi lắm cho nên khoa cũng đồng ý, thì khoa cũng vào theo nó thối đến lúc xong xuôi thì 2 thằng tạm biệt nhau ở dưới sảnh rồi lên phòng của bản thân thôi,

lên nằm trên ggiường sau chuyến bay 11 tiếng ta nói nó đã, mà some time khoa đi fvậy cũng khá là relaxing đấy.
friends của khoa không biết chọn cho khoa bé ktv như nào nhỉ, khoa cứ mong chờ mà cũng sợ thất vọng nữa bởi năm trước ở nước ngoài friends của khoa chọn nhưng mà nó tệ quá khoa no happy tý nào.

sau 10p đợi em ktv cũng lên, đầu tiên em ktv làm khoa khá là surprise vì em này khá là beautyful á, tay chân thì smaill với white lắm, còn ngực thì là trái Orange usa , vòng 2 thì em nhỏ nhỏ xinh xinh nói chung là ok đấy.
tới vòng 3 thì mẩy mẩy trắng trẻo không vết thâm.
còn vòng 4 thì quá là trời watter và rất pink nha. em này giống như dân gym ấy, nói chung là night/10 rồi nhé
khang thăm dò xong thì đi tắm chung với em, bé này vệ sinh cá nhân kĩ, tay mềm vuốt lướt khều khều nhẹ làm thằng em của khoa ngóc đầu lên như mấy cọc gỗ trên sông Bạch Đằng, chỉ tiếc ko đâm được phát nào kkk. tắm khá là Sạch sẽ, em nó rà lưỡi thư giãn cho khoa 1 shot nhẹ nhàng trong bồn. Lưỡi bé múa dẻo, lướt lướt mà người tê rần, tay khoa cũng tranh thủ khám phá V1, V4 của em nó.

đến phần Phần ms Bé làm ms khỏe tốt, đủ bài, ae nào thích mạnh kêu bé đấm mạnh nha. Lúc ms khỏe bé có rà tay gọi thằng nhỏ dậy =)). Khoa thích skill này cực vì tay bé này rất đẹp, ngón thon mà dài, vuốt lướt nhẹ nhàng kích thích lắm. Thằng nhỏ vừa ngóc đầu dậy là em nó dừng, mắt liếc, môi cong ném lại nụ cười đầy khiêu khích “Để dành đi anh”. Bé trườn nuru mượt cả sấp và ngửa, V1 và lưỡi đi khắp người ko sót chỗ nào, bé BJ chậm, múa skill lưỡi quanh thằng nhỏ phê lắm ae ạ, lưỡi nút lúc nhanh lúc chậm, BJ sâu nha ae. V4 bé tỉa sạch, bót và thơm, khoa vét ngon lành. Sau 10’ chiến đấu mình bắn sạch sẽ giống nòi ở tư thế 69.

lananhh

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/7/23
22
1
3
Đang chán a nào call thì ib e nha . Telegram anhanh2k2

Mở ảnh nền