Massage Quận 8 Report trở lại ATP

Hệ thống massage Quận 8

Lượt xem: 598

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phạm Đức Đạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
9
1
3
Xin chào toàn thể các anh em congdongthugian , lâu rồi mình cũng chưa đi chỗ mới nên nay ghé ATP check thử có số nào hot cho anh em không :))
Vừa tới nơi được anh chủ nhiệt tình tư vấn giá cho từng gói , mình lấy luôn gói thái cho nó máu hehe . Xong mình có yêu cầu số 09 với 11 được các bác lão luyện report thì được anh chủ báo là các em này đã nghỉ dài hạn chưa biết bao giờ sẽ quay lại . Buồn 5 phút :( Thôi thì mặc cho số trời định đoạt theo tour thử vận may
Vào tới phòng thì đánh giá theo cá nhân mình CSVC tầm 7/10 điểm , không gian hơi nhỏ nhưng được cái sạch sẽ , khăn và gối đều thơm . Bước vào phòng thay đồ ra xông hơi thì thấy tờ giấy trên bàn ghi số 12 nên mới biết là nay được diện kiến s12.
Vào xông hơi được tầm 5p thì em ấy bước vào miệng cười tươi và chào anh . Cái giọng nghe dịu dàng làm sao ấy bác các ạ :v
v1 : dạng cam sành nhé các bác
v2 : có chút lipit
v3,4 : vô chát chát nghe cũng đã :))

Cũng như bao chỗ khác cũng là vào bồn cho em tắm rửa sạch sẽ thằng anh lẫn thằng em nên phần này mình xin phép tua nhanh nhé
Ms khoẻ : Em này dạng tuýp người múp múp nên lực đấm phải nói đấm tới đâu là khoẻ tới đó , em ấy cũng đấm bóp đủ bài , không hối thúc .

Ms Mệt : Em nó bắt đầu đổ dưỡng da lên người và bắt đầu chà . Phải nói là em nó chịu khó lắm các bác ạ , vừa chà vừa kèm theo âm thanh hifi như jav vậy các bác kkk
Bé cũng dễ tính , sờ mó thoải mái nhưng mà chỉ 20% Bj còn lại là 80% Hj thôi . Bác nào thích Bj hay mình dây cây cảnh thì đây không phải là gu đâu nhé . Sau một hồi thì thằng em cũng đầu hàng . Tắm rửa rồi ra về .
Tic : 300 ( có code )
Tip : 400
Kết thúc một ngày mưa gió .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền