Massage Hà Nội Report tranh thủ khi ra khỏi nhà

Massage Hà Nội

Lượt xem: 352

đồng xuân thắng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
cứ hễ đi ra khỏi nhà trước khi đi ký hợp đồng hay gì thì lại phải đi massage cái mới đucợ cho đỡ xui.

Vào quầy lễ tân thấy có vé mới thôi thì mạnh dạn quất luôn vé tầm trung, Thanh toán xong xuôi đc lễ tân lịch sự mời vào phòng chờ tầm 5 10p thì phục vụ mời mình lên phòng

lên phòng thì thấy có chút quen thuộc và ấm cúng, hơn nữa là phòng sạch sẽ thơm tho sáng sủa, trong phòng có loa có wifi nên ae không phải lo đâu nha, phòng xông cũng không có mùi nữa, nhiệt độ thì vừa đủ. Xông được tầm 5 10p thì bé gõ cửa bước vào nở 1 nụ cười thân thiện nhẹ nhàng chào anh lấy điểm liền.

tắm bồn bé gội đầu khá sướng, Bé tắm rửa cho mình khá kỉ càng, lúc đó tay củng tranh thủ sờ loạn xạ từ trên xuống dưới haha ,biết rất thoải mái không khó chịu như bao chổ khác, hôn hít bé thoải mái.

Tắm sạch sẽ thì bé lau từ trên xuống khô ráo hết.

lên giường màn massage khỏe tương đối tốt ,xoa bóp đầy đủ công đoạn luôn nha, Tới màn nóng bỗng , Bé trườn nuru với vài đá lưỡi từ trên xuống cậu bé rất chuyên nghiệp và kích thích. Ngực bé thì căn tròn se, Nói chung là ổn, lâu lâu bé lại liếm ti mình như mút kem vậy đó mình phê tận óc, bé kích thích 2 quả trứng mình cảm giác khá lạ .bé thì miệt mài làm còn tui thì sờ móc tiệm cảm giác lạ cho bé. Haha cuộc chiến giữa tui và bé 21 diễn ra chưa được 10 nửa thì tui không chịu nỗi nửa vì bé làm tui quá bê, tui xin đầu hàng và out thôi =))

bé này thì mình chưa check kĩ nên là không có đánh giá ngoiạ hình mấy, đợi mình đi lần thứ 2 rồi nói cho ae nhá. tạm biệt ae

Mở ảnh nền