Massage Quận 10 Report trân ái của tao ở MS bảo trân

Lượt xem: 98

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
Trưa nay vừa kịp trải nghiệm bé KTV bên này nên review cho anh em chút, gọi là ủng hộ chúc bé đông khách.
Tình hình là đầu tuần rồi, ko có hứng làm việc nên có ib cho admin đẹp trai để nhờ tư vấn thư giãn xả stress tí. Sau khi được admin tư vấn nhiệt tình đc bé nó , lên hình thì thấy cũng ok, nhưng vẫn chưa ưng lắm, vậy mà tới lúc gặp trực tiếp thì ngon hơn hẳn trong ảnh, quá hài lòng với tư vấn của admin @Lucifer , dự là lại phải quay lại sớm để check thôi.

Về bé KTV:Giao tiếp (8/10): nói chuyện nhẹ nhàng, dễ thương, chịu bắt chuyện, ko gây cảm giác xa lạV1 (9/10): căng, tròn, trườn nuru phê đừng hỏiV2 (10/10): eo Ngọc Trinh thì chắc cũng cỡ này là cùngV3(8/10) : ko quá đặc biệt nhưng hài hoà với tỉ lệ cơ thể ( bé cao gần m7 lận nhé)V4(7/10): chưa có cơ hội khám phá nhiều chỉ qua loa nhưng nước nôi cũng khá đầy đủSkill:Massage khoẻ(8/10): thường thì e ko để ý lắm vụ này, vì massage khoẻ chả ai vô đâyNhưng bé 30 thì lại làm khá ok, bài vở kĩ lưỡng, có lực, ko hời hợt cho có nên khá ưng (típ thêm vì điểm này)Massage mệt (9/10): ngoài điểm chưa đc thử 69 với bé ra, thì skill bé rất ok, nhiệt tình, kết hợp tay miệng nhuần nhuyễn, đi tới đâu là tê tới đó, các bác ko tin có thể thửChốt: một bé đáng để thử nếu a/e đi vào khung giờ vàng buổi sáng. Thanks admin đã tư vấn nhiệt tình(Do mình ngại nên chưa chụp hình bé trong phòng ae cứ tới check cảm nhận lại nha kkk)

Mở ảnh nền