Trãi nghiệm “Vô Cực” với bé 39 tại Massage Ozawa quận 10

Lượt xem: 1,972

Đinh Tuấn Anh

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
10
0
1
Chào mấy bác, tôi thì không phải là dân chơi chuyên nghiệp, lâu lâu tôi cũng hay đi massage cho nó sướng một chút. Mà đợt gần đây có đi qua quận 10 ngồi café làm việc, tự dung thấy mỏi lưng cần có mấy em gái đáng yêu đấm bóm. Tìm kiếm trên cộng đồng thì thấy một quán khá là ok ngay đường cách mạng tháng 8.

Đến nơi thì thấy phòng lễ tân khá là rộng, nhân viên nhiệt tình tử tế, cũng đang muốn thư giản thoải mái một chút thì thấy quán có quả vé “Infiniti vô cực “ mà có 400k, tôi book luôn cho nó máu. Công nhận là ngon bổ rẽ.

Phòng ốc ở đây mình rất thích vì nó có mùi thơm, đèn còn mờ mờ ảo ảo trông thích cực, vào thay bộ đồ tắm thì bé gái số báo danh 39 cũng bước vào. Đập vào mắt mình đầu tiên là vòng 1 siêu căng tròn như trái bưởi của em. E chào hỏi mình rất dễ thương và đưa mình đi tắm tắm rữa, ngồi kì cọ được lúc thì mình cũng cứng mẹ rồi, thế là ẻm sục trực tiếp trong bồn cho mình luôn. Mình thì ngồi ở thành bồn, ẻm thì cứ say xưa với thằng nhỏ, vuốt ve lên xuống rồi dùng miệng bú lấy bú để bú một hồi thì ẻm cũng nứng lắm rồi nước nổi chảy hết ra. Thấy vậy thì mình cũng bảo lên giường 69 luôn cho nó hăng, lúc này ẻm bắt đầu thể hiện kĩ năng đỉnh cao của mình như đá trứng cút, dung ngực, mông vuốt ve thẳng nhỏ, ông nào giỏi thì chịu được chứ tôi thì chịu. Mặt tôi hiện rõ chữ phê trên mặt nên ẻm nói nào ra thì để em ngậm cho nhé, má ơi nó sướng các ông ạ.

Kết thúc lần đầu tiên thì tôi cũng khá mệt rồi, ẻm bắt đầu lau chùi cho mình, ngồi ăn tí hoa quả thì ẻm bắt đầu massage khỏe cho tôi, vừa ra xong đã được massage thì thư giản cực, đôi tay e thật là mềm mại, đường cong cơ thể thì không kém gì các người mẫu đâu anh em ạ. Thư giản được lúc thì mình cũng hồi sức rồi, kêu ẻm dùng mông trườn cho kích thích để thằng em nó “xung phong” lên để nghênh chiến. lần này Em nó chơi quả kết hợp quả BJ lẫn trườn nuru, khá phê nhưng khổ cái phát 2 hơi khó ra, em nó thi triển đủ skill trườn bò chả khác gì phim JAV mà không ra nổi, thấy em cũng đã mệt nên mình cũng nói ẻm dừng lại ngồi ôm nhau tâm sự.

mình cũng mô tả sơ qua em nó cho mấy bác luôn, Bé này cao, chắc cũng phải 1m65, vòng 1 căng tròn to và hồng hào. Vòng 2 thì múp múp chứ không có bị mập, vòng 3 thì thôi rồi, căng mịn luôn. Vòng 4 thì ngọt ngào như suối nguồn vậy.

xong việc mình tip cho ẻm 1100k

xuống quầy thanh toán tổng thiệt hại là 1500k, công nhận là đáng đồng tiền bát gạo.

lần sau ghé lại chắc chắn k thể nào quên bé 39 này được

Hà Thiên

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
Sao hiệp 2 yếu thế ông, giả cho ngập mồm đi chứ.

Cao Văn Khánh

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/11/22
13
0
1
trãi nghiệm vô vự thì phải có 2 ktv mới sướng được ông ơi, lần sau gọi them bé nữa cảm giác mới lên đỉnh olympia được

Nguyễn Đức Thiện

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
12
1
1
Rất thích những ông đi "vui vẻ" về lên đây review cho anh em biết những địa điểm ngon lành như này, cảm ơn ông anh nhiều

• Like
Reactions: Explorer

Cá Voi Xanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
30/1/23
18
2
3
Mừng bác ngon trym. Ko biết có nhầm lẫn ko chứ bé 39 mình đi rồi bé này loli cao tầm 1m55 hết mức rồi làm gì tới 1m65 ta vs lại quy trình Ozawa Q10 là KTV chờ sẵn ở phòng luôn mà.

• Like
Reactions: Explorer
Mở ảnh nền