Massage Gò Vấp Discount Trải nghiệm vé free dự đoán wc với số 882 tại Lux Gò Vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 322

Louis

Tập Sự
Đam Mê Massage
8/8/22
11
0
1
Sau khi nhận dc vé free từ bác godfather mình book liền 1 bé bên Luxury Gò Vấp . Trải nghiệm phải nói là tuyệt vời với bé 882 . Bé rất thân thiện và dễ thương với cặp má lúm đồng tiền . Đánh giá sơ :

V1: 8/10 đủ xài hệ cam
V2 : 9/10 thon gọn
V3 : 9/10 ngon , mẩy
V4: 10/10 nhiều nước , ngọt

Bé phục vụ khá đỉnh , không công nghiệp , luôn vui vẻ . Nói chung là mình sẽ ủng hộ nếu có dịp quay lại gặp bé . Cảm ơn anh em đã bỏ chút thời gian xem review của mình

Tổng chi phí :
Vé free
Tip 700k

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Bạn rp chi tiết xíu cho ae cùng thưởng thức chứ nhỉ ?? Đội ngũ admin đã tạo ra chương trình khá hấp dẫn rồi bác rp như này có mà mang tiếng ad chết

• Like
Reactions: Explorer and Louis

Louis

Tập Sự
Đam Mê Massage
8/8/22
11
0
1
Bạn rp chi tiết xíu cho ae cùng thưởng thức chứ nhỉ ?? Đội ngũ admin đã tạo ra chương trình khá hấp dẫn rồi bác rp như này có mà mang tiếng ad chết
Thật sự là bé phục vụ tuyệt với mà bác ! Không còn gì để chê thì biết viết làm sao cho nhiều bây giờ , chỉ 1 từ thôi Đỉnh !

Sau khi nhận dc vé free từ bác godfather mình book liền 1 bé bên Luxury Gò Vấp . Trải nghiệm phải nói là tuyệt vời với bé 882 . Bé rất thân thiện và dễ thương với cặp má lúm đồng tiền . Đánh giá sơ :

V1: 8/10 đủ xài hệ cam
V2 : 9/10 thon gọn
V3 : 9/10 ngon , mẩy
V4: 10/10 nhiều nước , ngọt

Bé phục vụ khá đỉnh , không công nghiệp , luôn vui vẻ . Nói chung là mình sẽ ủng hộ nếu có dịp quay lại gặp bé . Cảm ơn anh em đã bỏ chút thời gian xem review của mình

Tổng chi phí :
Vé free
Tip 700k
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em trải nghiệm những dịch vụ hàng đầu ạ , chúc mừng anh có một buổi trải nghiệm như ý ạ .Rất mong được phục vụ anh vào những lần tiếp theo ạ

Mở ảnh nền