Massage Quận 8 Trải nghiệm tuyệt vời code free, Hongkong luxury Q8. Bé 106

Hệ thống massage Quận 8

Lượt xem: 631

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Reus

Tập Sự
Đam Mê Massage
23/9/22
24
0
1
Dự đoán đúng Brazil đc nhận được code free từ bác @The Godfather . Ib xin code bên HongKong Luxury Q8. Quay xe chạy qua cơ sở mần liền cho nóng. Mình đi tầm 16h, đến nơi đến quầy lễ tân check code thì bé lễ tân có báo là thanh toán tiền vé trước, trải nghiệm xong viết bài review sẽ được hoàn lại vé. Được tư vấn chọn vé 800k, bé 106.Thủ tục xong xuôi thì lên phòng.
Csvc: gọn gàng, sạch sẽ, phòng ốc đầy đủ
Xông hơi đc 5p thì bé vào, bé 106 chào hỏi vui vẻ, 2ae ngồi tám xíu rồi vô tắm. Bé tắm kĩ từng góc ngách, rồi bắt đầu hôn khắp người mình rồi bé BJ thằng em, bé rên nhẹ nhàng nghe kích thích dữ dằn, vờn 1 lúc thì out trong sung sướng, xong phát 1.
Massage mệt: bé đấm bóp khá ok, lực vừa tay, đầy đủ các bài, phần này mình khá thích
Massage mệt: bé trườn thái, nuru rất nhiệt tình nha ae, đặc biệt V3 bự bé chà hơi bị kích thích. Mần 1 hồi thì bé bắt đầu thư giãn lần 2 cho mình, bé BJ đi lưỡi liên tục làm mình ko chịu nổi, vờn tầm 10p thì out lần 2 trong sung sướng. Nghỉ ngơi xíu rồi tắm ra về.
Bé 106: mặt xinh, mũm mĩm , 2k3
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 9/10 bự nha
V4: nước nôi lênh láng
Tic: code free
Tip: 800
Gửi tiền cf cho locker, các bạn locker nhiệt tình
Một trải nghiệm khá ok, sẽ ghé ủng hộ cơ sở dài dài.
Cảm ơn admin và cơ sở đã tài trợ.

The Godfather

Hạ Sĩ
Administrator
6/6/22
247
56
28
Đã đã nha , chúc mừng bác ngon tchym nha kkk .Bác kêu mặt xinh còn mũm mĩm nữa đúng gu tui quá :b25::b25::b25:

Massage Hong Kong Luxury

Tham Mưu
Cơ sở Massage
24/8/22
56
0
6
Dự đoán đúng Brazil đc nhận được code free từ bác @The Godfather . Ib xin code bên HongKong Luxury Q8. Quay xe chạy qua cơ sở mần liền cho nóng. Mình đi tầm 16h, đến nơi đến quầy lễ tân check code thì bé lễ tân có báo là thanh toán tiền vé trước, trải nghiệm xong viết bài review sẽ được hoàn lại vé. Được tư vấn chọn vé 800k, bé 106.Thủ tục xong xuôi thì lên phòng.
Csvc: gọn gàng, sạch sẽ, phòng ốc đầy đủ
Xông hơi đc 5p thì bé vào, bé 106 chào hỏi vui vẻ, 2ae ngồi tám xíu rồi vô tắm. Bé tắm kĩ từng góc ngách, rồi bắt đầu hôn khắp người mình rồi bé BJ thằng em, bé rên nhẹ nhàng nghe kích thích dữ dằn, vờn 1 lúc thì out trong sung sướng, xong phát 1.
Massage mệt: bé đấm bóp khá ok, lực vừa tay, đầy đủ các bài, phần này mình khá thích
Massage mệt: bé trườn thái, nuru rất nhiệt tình nha ae, đặc biệt V3 bự bé chà hơi bị kích thích. Mần 1 hồi thì bé bắt đầu thư giãn lần 2 cho mình, bé BJ đi lưỡi liên tục làm mình ko chịu nổi, vờn tầm 10p thì out lần 2 trong sung sướng. Nghỉ ngơi xíu rồi tắm ra về.
Bé 106: mặt xinh, mũm mĩm , 2k3
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 9/10 bự nha
V4: nước nôi lênh láng
Tic: code free
Tip: 800
Gửi tiền cf cho locker, các bạn locker nhiệt tình
Một trải nghiệm khá ok, sẽ ghé ủng hộ cơ sở dài dài.
Cảm ơn admin và cơ sở đã tài trợ.
Dạ cảm ơn bác đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm dịch vụ bên em ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần tiếp theo ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền